Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM

Các bác thân mến!
Thật là không đúng khi để các bác phải bận tâm về sự vắng mặt của em trong thời gian vừa qua. Em cũng rất bất ngờ trước tình cảm mà các bác đã dành cho em! Điều này có thể thấy trên forum, khi các bác liên tục “phát lệnh truy nã Tìm trẻ lạc” đối với riêng em…Trong khi đó còn có hằng trăm bác cũng không biết lưu lạc ở tận phương trời nào hoặc là giống như câu thơ tình…cuối mùa mưa như sau:
Tình yêu như cánh chuồn-chuồn
Khi vui nó đậu khi buồn nó bay

Từ ngày các bác tín nhiệm giao cho em cái ” tù- và” để …thổi lửa cho phong trào của SFC cho đến nay. Thật lòng mà nói, công việc này nó chả có gì mà nặng nhọc lớn lao gì cả, và lại nó đúng với sở trường và thời gian rảnh rổi có được với tính chất công việc của em trong thời gian qua.

Thật lòng mà nói, forum có náo nhiệt hay không? Hay mỗi lần Off hoặc mỗi cuộc chơi v…v... không khí có vui hay không thì phụ thuộc vào tinh thần tham gia của các thành viên là rất nhiều . Tất nhiên… các bác tham gia càng đông thì BTC càng mệt, nhưng bù lại chúng ta lại có được niềm vui và tự hào mình là thành viên của một chi hội thuần(về xe) và đông thành viên nhất OS.

Nói thế nhưng cũng còn phải xét lại yếu tố công việc của từng thành viên nên không nhất thiết cứ mỗi lần Off là đều phải có mặt cả! Có thể lần này bác này bận không tham gia được và lần khác thì đến bác khác bận! Chỉ có mình Ban “lãnh đạn” là phãi…lãnh đạn đầy đủ mà thôi!
Đó là nói về Offline dã ngoại, còn việc Online thì sao? Em chả tin các bác bận đến nổi không có thời gian để gỏ vài chử vào Box của chi hội để tham gia chuyện trò với anh em cho không khí của forum thêm nhộn nhịp và thể hiện “tình đồng chí” với nhau! Nhất là thành viên của 2 miền Nam-Bắc và với các thành viên mới gia nhập vào SFC.

Đấy! vài dòng nêu bên trên cũng đủ thấy..nếu có vắng cái “mẹt” của em, bác Sờ-Lờ này! thì cũng đâu có sao nếu như các bác hăng hái nhiệt tình tham gia Online (không được núp à nghe) Offline nhiệt tình vào! Bởi thế người xưa nói trúng phóc!
Một cây làm chẳng nên non
Ba cây chụm lại… (tự mà đọc tiếp đi mấy cụ!)

Trở lại cái vấn đề vắng mặt của em…
Trước hết em thành thật xin lỗi các bác về cái tội…Vắng mặt không lý do! Nay em xin được phép trình bày ra nhằm chỉ mong các bác thông cảm cho em.
Số là do vì sang năm mới, Em tạm thời phải điều chình công việc cho phù hợp với tình hình hoạt động của Cty. Đồng thời do có tí việc gia đình cần phải làm nên công việc “thổi tù và Hàng Tổng” bị bê trể. Xét thấy trong thời gian này em không thể cán đán công việc một cách tốt nhất được, cho nên em đã có viết đơn gửi ra TW cho bác Chủ Tịch nhằm xin được nghĩ phép…dài hạn rồi ạ! Dù bác ấy chưa cho phép nhưng em đã lỡ nghĩ rồi thì nay các bác vui lòng duyệt cho em được…nghĩ luôn nhá!

Việc điều hành SFC phía Nam vẫn còn 2 bác Chevol và Hungnguyen là dư sức qua cầu! Bên cạnh còn hàng loạt các nhân tố tích cực mới sẽ hổ trợ đắc lực cho 2 bác ấy!
Trước mắt em xin được các bác đồng ý cho em vắng mặt ít lâu, chờ công việc ổn định và có thời gian rảnh rỗi…em lại lao vào “bù khú” với các bác nhé!
Một lần nữa em xin lỗi về sự vắng mặt này, em cũng xin chân thành cám ơn tình cảm của các bác dành cho em trong suốt thời gian qua và hy vọng mãi mãi về sau này.
Chúc SFC ngày càng phát triển và vững mạnh!
Kính thư.
Santa_Lucia
P/S:
Có nhiều bác không có chìa khóa vào phòng riêng, nhờ các bác nói hộ giúp em với nha!

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
bác mà ra đi là anh em buồn chết luôn ... bác xem có mặt 4/4/10 anh em Off Cà fe tâm sự chút .

Tiện thể bác Kiên vang cho 1 số anh em mới vào room không anh em ngại xin chìa khoá

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
manhodessa nói:
bác mà ra đi là anh em buồn chết luôn ... bác xem có mặt 4/4/10 anh em Off Cà fe tâm sự chút .

Tiện thể bác Kiên vang cho 1 số anh em mới vào room không anh em ngại xin chìa khoá
Việc này hình như bác KV có nói với bác CV rồi! bác xem lại như thế nào? Cái vụ này em dốt lắm!

Hạng C
21/4/07
992
133
43
Bác mà ra đi thì em ứ chịu làm thư ký cho ai đâu nhá,hay là bác Mạnh mau mau mở cửa cho các anh em SFC SG vào rồi ta biểu quyết chuyện đi hay ở của bac Sl luôn thể

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
datphuongnam nói:
Bác mà ra đi thì em ứ chịu làm thư ký cho ai đâu nhá,hay là bác Mạnh mau mau mở cửa cho các anh em SFC SG vào rồi ta biểu quyết chuyện đi hay ở của bac Sl luôn thể

Em không có quyền mở cửa nha bác ... em có chìa khoá em lẻn vào đọc thôi

23/10/06
14.638
5.121
113
@SL: bác cho cái hạn đê! Dài hạn là bao lâu? không thì ae lại chờ dài cổ ra đó!

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác cứ giới thiệu là vào luôn thôi. Đề nghị các bác SL, CV, HN123 hay cả bác Manhodessa confirm về tư cách thành viên và hướng dẫn các bác cách đăng kí để vào phòng riêng nhé!
@SL: anh em mà ko cho bác nghỉ thì bác cứ phải vác tù và thôi :))))!

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Riêng em thì tôn trọng quyết định của bác SL, có việc quan trọng nên bác ấy mới nhắn lời tâm sự. Tuy nhiên em đề nghị ít nhất hàng tuần bác cũng xuất hiện chút đỉnh để mọi người còn biết là bác vẫn còn trên "cõi dương gian này" chết cha quên, vẫn còn trên OS để mà vui với nhau chứ, được kg bác SL:D.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
giahy nói:
Riêng em thì tôn trọng quyết định của bác SL, có việc quan trọng nên bác ấy mới nhắn lời tâm sự. Tuy nhiên em đề nghị ít nhất hàng tuần bác cũng xuất hiện chút đỉnh để mọi người còn biết là bác vẫn còn trên "cõi dương gian này" chết cha quên, vẫn còn trên OS để mà vui với nhau chứ, được kg bác SL:D.
Đó là nói về Offline dã ngoại, còn việc Online thì sao? Em chả tin các bác bận đến nổi không có thời gian để gỏ vài chử vào Box của chi hội để tham gia chuyện trò với anh em cho không khí của forum thêm nhộn nhịp và thể hiện “tình đồng chí” với nhau! Nhất là thành viên của 2 miền Nam-Bắc và với các thành viên mới gia nhập vào SFC.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
21/7/04
371
0
16
47
Hanoi
Ôi bác SL đây rồi, em lại cứ đang rình ThuyNga Paris sắp ra tháng 4 tới, nhỡ đâu có ca sỹ mới xuất hiện

Mong bác sớm thu xếp cv riêng để lại tiếp tục "bù khú" với anh em ạ!