Hạng B1
25/3/06
74
0
6
46
Camry 2.2 nói:
BMW325Blackberry nói:
tqviet nói:
Các bác xem có đời 2005 trở lại đây cũng được ạ, em cám ơn.
Đã bảo ít người bán mà bác còn cố. nên tư vấn cho bạn bác Mer cho dễ mua hơn, chứ em thấy bác cũng chẳng hiểu lắm về xe mà cũng tìm không đúng chỗ lắm, vì trên này Mondeo mà hở ra chắc có bác nhắm ngay. Còn em thấy bác nên ra các salon ngoại thành HN ấy, những chỗ ấy dễ có xe mà bác cần tìm.
Bác nói thế hơi nặng lời rùi, bác ấy mới tham gia nên hỏi thế thì cũng bình thường thôi mà.
@tqviet: em thấy tìm Mon cũng hơi khó đấy bác ạ, nhiều người hỏi mà ai bán thì cũng có người mua ngay. Bác cứ chịu khó đợi 1 thời gian, tìm thêm trên các mạng khác xem, mua xe cũng không vội được bác ơi.

Cám ơn bác, em vẫn đang đi tìm tất cả các trang bán hàng và nhờ người quen nữa nhưng xem ra món này là hàng hiếm mất rồi.

Hạng F
8/8/06
6.456
21.428
113
40
Đang có một chiếc đời cuối 2004.3 màn hình.Chạy được 8 vạn.Màu đen.Giá khoảng 27K bác ạ.

Hạng B1
25/3/06
74
0
6
46
Xe dap nói:
Đang có một chiếc đời cuối 2004.3 màn hình.Chạy được 8 vạn.Màu đen.Giá khoảng 27K bác ạ.

Bác cho em địa chỉ xem xe với ạ. Em ở Hà Nội nhé.

@ bác Tuanle: tốn xăng cô bạn em ko quan tâm lắm đâu ạ, chỉ thích Mondeo màu đen, có vẻ không bình thường

Tập Lái
31/3/09
1
0
0
42
tqviet nói:
Xe dap nói:

Bác cho em địa chỉ xem xe với ạ. Em ở Hà Nội nhé.

@ bác Tuanle: tốn xăng cô bạn em ko quan tâm lắm đâu ạ, chỉ thích Mondeo màu đen, có vẻ không bình thường

Đời 2004 chạy 8 vạn rồi mà đắt thế cụ. Đứa bạn em có con 2005 mầu đen, gia đình sử dụng, chạy gần 4 vạn giá 28k mà em còn chê đắt :-?

Hạng F
8/8/06
6.456
21.428
113
40
Xe này trong sàigon bác ợ.
@crazy_driver: Xe cũ giá cũng vô chừng lắm bác ạ.Quan trọng là xe đẹp hay không thôi bác.

Hạng C
30/1/07
898
34
28
@tqviet: chắc chúng ta cùng quen 1 người bác ạ, vì em có biết chồng của 1 bác tên Mai ở Lạc Trung. Nếu vô tình có thông tin em sẽ mách ngay. Dòng này không đến nỗi tốn xăng lắm đâu, nếu sử dụng ga (và số +/-) hợp lý.

Hạng B1
25/3/06
74
0
6
46
vudoanhai nói:
@tqviet: chắc chúng ta cùng quen 1 người bác ạ, vì em có biết chồng của 1 bác tên Mai ở Lạc Trung. Nếu vô tình có thông tin em sẽ mách ngay. Dòng này không đến nỗi tốn xăng lắm đâu, nếu sử dụng ga (và số +/-) hợp lý.

Hóa ra em với bác cùng được nhờ tìm hộ, xe thì không tìm được còn em với bác lại gặp nhau. Trước lạ sau quen, em chúc bác một ly gọi là ra mắt. Em cũng khuyên chọn xe khác, nhưng cô kia cứ thích xe này, chả hiểu nổi. Thôi thì cứ phải tiếp tục tìm thôi, nhưng mà em spam nhiều quá. Xin lỗi các bác.

Hạng C
30/1/07
898
34
28
tqviet nói:
vudoanhai nói:

Hóa ra em với bác cùng được nhờ tìm hộ, xe thì không tìm được còn em với bác lại gặp nhau. Trước lạ sau quen, em chúc bác một ly gọi là ra mắt. Em cũng khuyên chọn xe khác, nhưng cô kia cứ thích xe này, chả hiểu nổi. Thôi thì cứ phải tiếp tục tìm thôi, nhưng mà em spam nhiều quá. Xin lỗi các bác.

Hân hạnh làm quen với bác tqviet, bác ấy thích Mon là đúng rồi, bác qua đây để tìm hiểu thêm và vững tâm kiếm nhé. Trong mục Ford này còn vô số bài liên quan nữa.

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
Chaøo baùc Tqviet, em coù chieác xe ñuùng nhö yeâu caàu cuûa baùc ñaây.
Mondeo maøu ñen ñôøi cuoái 2006, ñaêng kyù thaùng 3/2007. Xe chính chuû chaïy ñöôïc 3 vaïn, chöa bò va queät laàn naøo. Neáu baùc quan taâm thi PM cho em.