Hạng B2
5/6/09
108
1
18
58
hiện giờ ai là chủ điền cho số TK để anh em tá điền đóng lúa đi

Hạng B2
22/11/10
222
12
0
Em ko đăng ký nhưng bữa đó chạy n360 ế lên tham gia với nhóm Classic car được ko vậy Bác Trường. Hehe.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Ý của mình tạm như thế này,
Bọn mình sẽ tham dự haft-tour, đi từ sớm 9 giờ, ăn nhậu với nhau, trưa tham dự lể hội và chiều về sớm, như thế tiên cho mọi người; dù sau hôm nay trể rồi, chắc thiếu nhiều áo.

Hiện nay tình hình đã có vài thùng bia do các bác giaixom Mimosa ủng hộ..mình đã đóng một chai wishky 1 lít đã chuyển lên giaixom, các bác về lục tủ xem còn gì thì gửi lên đây. Nhớ đem nhiều nước uống.
Cần hùn tiền mướn một cây dù lớn treo lên để làm chổ ngồi.

Các bác nào ứng tiền được, mình sẻ gom xuống cho Bác hungla ứng tiền chuẩn bị một số suất bánh mì ăn nhẹ buổi trưa.
9h30 mình sẻ tận trung gần đó rồi đi vào, tìm chổ đậu xe tốt rồi
sau đó anh em tự liên hoan.
trưa- sẽ theo tổ chức của OS.

Còn xin chuyện thành lập chi hội thì anh em cố gắng ghi danh và làm cho mình và cho nhữn nguờii đến sau, được ngay hay không, không quan trọng.

Quan trọng bây giờ là tập hợp và mời các bác xe đã đi trong các cafe vừa qua.

Chuyện này thực ra bác Đăng làm rất giỏi, mình chỉ mạo muội nói trước thôi.

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
GaMoGaMo nói:
Em ko đăng ký nhưng bữa đó chạy n360 ế lên tham gia với nhóm Classic car được ko vậy Bác Trường. Hehe.
Bác có xe , mình nghĩ nên đăng ky một tên để giúp mọi người mua thành lập nhóm. Sinh hoat thì lâu lâu tiện ghé cũng được.

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47
TUANDANG nói:
Cái gì mà đặng ký dài ngoằng thế,anh e đồng lòng thì sure với KVL or với Hải Lơ....thôi.
Em chỉ sợ các bác nhà mình tới giờ G thối lui đó thôi.Đâu xa,mới hum qua có bác nào đến được dù là chiều CN,vẫn biết bận mà sao vẫn bận dù ra để chơi,chém gió...trong lúc ở cơ quan bao nhiêu ngươi ta thán cán bộ nghỉ rồi từ 15h30.
Lại nhớ trườc đó mấy tháng....
<span style=""color: #ff0000;"">Mấy bác đi thì phải đặt cọc cho Giaixom</span>,khi đi được trả cọc,còn được dự tiệc miễn phí,có quà nữa thì phải?Qui định do em đặt đó,mấy bác chém em tan tác đi,em cùi gồi........
Cha Buglover bữa giở ngoại tình đâu,giờ về ha ,cùng bác Trường OSOM thiết kế phi vụ này đê...
TUANDANG lại chém em rồi !!!!!!!!!!! Em chưa biết cái vụ này ra sao, em nghĩ bác nào tham gia rồi thì biết mọi người và thủ tục nên dẫn dắt anh em thôi, chứ nhiều khi xe cùi quá đi qua không quen ai dễ bị lạc lõng nên không được vui !
Em có đôi lời chân tình như vậy !
Còn bản thân em rất muốn tham gia nhưng không quen ai đến ngồi một só => nên cũng ngại đi !
Thank TUANDANG tin tưởng ném đá em nhé !!! Hihiihiiiiiiiiiiiiiiii