Hạng B2
14/2/08
108
0
0
Thành Phố Buồn
Bác lên Hóc Môn,đoạn qua ngã tư trung Chánh khoảng 3km ngay cây xăng bên trái có 1 con màu xanh lá mạ nhìn long lanh lun . em chỉ dám đứng ngoài đường nhìn vào vì em sợ ( nó méc lém !!! )

Hạng B2
8/5/05
115
0
16
lamkhoa nói:
bác hỏi dùm em giá đi .... em mua về làm kỉ niệm

@ lamkhoa : Bác có thiệt tình muốn mua không ? Em giới thiệu cho mà mua, giá thì nghe đâu khoảng tầm 15 ngàn. Em cũng mê dòng này lắm nhưng hỏng có rành nhiều về nó nên cũng ngại chơi.
Em là em ngưỡng mộ việc bác muốn mua DS nên em mới có ý định giới thiệu, chứ không phải có lái gì đâu bác nhé :)
Chúc bác tìm được một chiếc DS như ý !

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
NHAT TRIEU nói:
lamkhoa nói:
bác hỏi dùm em giá đi .... em mua về làm kỉ niệm

@ lamkhoa : Bác có thiệt tình muốn mua không ? Em giới thiệu cho mà mua, giá thì nghe đâu khoảng tầm 15 ngàn. Em cũng mê dòng này lắm nhưng hỏng có rành nhiều về nó nên cũng ngại chơi.
Em là em ngưỡng mộ việc bác muốn mua DS nên em mới có ý định giới thiệu, chứ không phải có lái gì đâu bác nhé :)
Chúc bác tìm được một chiếc DS như ý !
Bác gặp đúng thầy, đúng thuốc rồi đó.
@ NHAT TRIEU: Lâu quá ko cafe với bác.

Hạng B2
17/12/10
250
0
0
15 ngàn thì chắc em kham không nổi .. bữa mới alo bác thành . chủ chính chiếc của ông ngoại em mà ổng bán có 7k usd .. tầm 8k usd thì ok bác à

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
cây xăng ở Tân Thới Đông Hóc môn phải không bác??? con màu xanh lá mạ không phải con DS19 bác ah, con đó hình như là Datsun thì phải. ở phía sau còn có thêm vài em nữa toàn là xe độc không trong đó có 2 em DS19. em cũng chỉ dám đứng ngoài nhìn vào thôi...thèm...

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
(ké bác lamkhoa tý nhé)
Bác nào có biết ai bán loại này, cho tui xin thông tin với nhé.
Cảm tạ nhiều!

Bác Cyber cũng nghiền cả dòng này nữa àh?

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
cyberedsun nói:
Tui nghiện cái bầu nước lướt êm như nệm của nó đó bác Buglover.
Cái này thì em cũng thích bác ạh, nhưng thôi xe này nhiều vấn đề lắm: điện, phụ tùng,... nên ko kham được. Thêm nữa bây giờ nhiều khi người ta ko thích nó êm mà thích nó xóc nữa, ko thích chạy đường phẳng mà thích leo lên lề, xuống ruộng hoặc những nơi ko có đường đi mà (off road):D
Em thấy xe này cũng hay đó, bác mua được thì hú em qua ngó 1 cái nha bác.

Hạng B1
8/10/09
56
1
6
Gara chỗ pouchen không phải DS19 đâu bác, mà xe vô tay bác gara này là đi Nhật hết