Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/2/10
120
227
53
Re:Các công trình nhà hàng, karaoke, bar,...của bên em ah...

Mấy cái này em nghĩ bác chủ nên cho hình thật sau khi thi công thì ấn tượng hơn, em thấy rất nhiều công trình tk thì nhìn đẹp nhưng khi thi công thì không tìm được vật liệu giống như tk hoặc kỹ thuật thi công không thể nào làm giống tk, cụ thể như mấy cái trần uốn lượng thi công chắc khó mà làm dc....

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

Mr_Kid nói:
Mấy cái này em nghĩ bác chủ nên cho hình thật sau khi thi công thì ấn tượng hơn, em thấy rất nhiều công trình tk thì nhìn đẹp nhưng khi thi công thì không tìm được vật liệu giống như tk hoặc kỹ thuật thi công không thể nào làm giống tk, cụ thể như mấy cái trần uốn lượng thi công chắc khó mà làm dc....
Dạ đương nhiên là e ko thể nói khi thi công nó giống 100% như thiết kế vì nhiều yếu tố khách quan nữa...chủ yếu e chỉ muốn chia sẻ thiết kế cho mọi người xem thôi còn khi nào thi công xong e sẽ chụp và post lên sau...

Tập Lái
8/10/11
49
1
0
38

Mr_Kid nói:
trần đó làm có gì khó Bác! shop thời trang Runway bên vincom giống y chang thế :D! quả thật là phối cảnh bao giờ cũng đẹp hơn, vẽ càng đẹp thì càng có cơ hội khđ nhưng làm không dc thì coi chừng cđt thất vọng ... mà chủ đầu tư thất vọng thì coi chừng .. ...;)

Hạng B2
20/5/12
193
56
28
TP.Cần Thơ

tranvietanhtuan nói:
thiết kế sìtai nhật bèo quá bác, như trẻ con.
bác này ngộ ghê cùng ngành với nhau sao bác cứ chê người ta thế , như vậy ít kỉ lắm đó bác thiết kế đẹp cở nào mà chê người ta vậy , thiết kế là phải phá cách chứ ,e ko phải người thân hay quen biết bác chủ

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113

THANH TUAN 8558 nói:
tranvietanhtuan nói:
bác này ngộ ghê cùng ngành với nhau sao bác cứ chê người ta thế , như vậy ít kỉ lắm đó bác thiết kế đẹp cở nào mà chê người ta vậy , thiết kế là phải phá cách chứ ,e ko phải người thân hay quen biết bác chủ
Đúng ra thì ko nên nói, nhưng điều TVAT nói đúng. Phong cách nhật bạn này làm chưa tới !

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

ngoinhaxanh nói:
THANH TUAN 8558 nói:
tranvietanhtuan nói:
Đúng ra thì ko nên nói, nhưng điều TVAT nói đúng. Phong cách nhật bạn này làm chưa tới !
Đúng thật là thiết kế còn chưa tới nên e cũng ko có ý kiến gì thêm vì dù sao công trình cũng đã bàn giao rồi và ngoài thực tế nhìn ok hơn bản vẽ này...Thanks các bác đã góp ý...cũng ko có gì nên các bác đừng cay cú lẫn nhau nữa nhé...xem công trình khác ủng hộ em tiếp nhé...:D

Tập Lái
10/5/12
0
1
0

Em vừa update thêm cái khu ẩm thực ở trang 1...các bác ủng hộ nhé...:D

Status
Không mở trả lời sau này.