Hạng C
3/5/07
530
8.846
93
Em mới đi Cà Mau về, có quán lẩu mắm này thấy rất hợp với tiêu chí "ngon, bổ, rẻ", muốn giới thiệu anh em biết. Quán cũng nhỏ thôi chứ không lớn (quán bình dân mà), có ông bà chủ rất nhiệt tình, vui vẻ! Thêm một lựa chọn cho mọi người!
Em up hình cái hóa đơn (4 người lớn, 2 đứa nhóc 6 tuổi ăn no căng) và cái card của bà chủ gửi!
Bữa ghé lẩu mắm Cần Thơ cái lẩu trung tầm 4-5 người ăn giá 650k. Tuy nhiên topping 7 loại thịt ngập mặt: chả cá thác lác, lươn, tôm càng, cá hú, cá lóc, thịt ba rọi và mực. Ngoài ra còn đậu hủ, nấm và vô số rau.

Hạng D
26/3/15
1.361
20.680
113
Bữa ghé lẩu mắm Cần Thơ cái lẩu trung tầm 4-5 người ăn giá 650k. Tuy nhiên topping 7 loại thịt ngập mặt: chả cá thác lác, lươn, tôm càng, cá hú, cá lóc, thịt ba rọi và mực. Ngoài ra còn đậu hủ, nấm và vô số rau.
Em cũng ghé quán này gọi cái lẩu mắm size trung loại 800K, topping như bác nói nhưng thịt ba chỉ heo có mùi hôi, còn lại ổn. Mấy món khác của quán cũng ngon (gỏi tép bông điên điển, cá linh chiền giòn)

P/s: kế bên có matxa Điêu Thuyền hehe
Các điểm ăn uống ngon trên toàn lãnh thổ Việt Nam

• Like
Reactions: synvn
Hạng C
3/5/07
530
8.846
93
Em cũng ghé quán này gọi cái lẩu mắm size trung loại 800K, topping như bác nói nhưng thịt ba chỉ heo có mùi hôi, còn lại ổn. Mấy món khác của quán cũng ngon (gỏi tép bông điên điển, cá linh chiền giòn)

P/s: kế bên có matxa Điêu Thuyền hehe
View attachment 3141880
Nó ghi 800k là lẩu lớn kìa bác. Loại trung 650k thôi.

Hạng C
3/5/07
530
8.846
93
Bác nào đi Buôn Mê Thuột thì em giới thiệu nhà hàng Phố Núi ở đường Y Ngông nha. Thích chỗ này vì không gian rộng rãi, sạch sẽ, thức ăn ngon. Giá hợp lý.