Hạng C
29/2/08
750
8
18
em ở huế . xin cảnh báo mấy bác đi ngang qua HUẾ những đoạn hay bắn tốc độ đến muỗi cũng khó thoát .:D :D :D
đoại thứ 1 : đoạn ngã 3 đường tránh Huế ,từ hướng Đà nẵng ra bắc . Gần đến sân bay Phú Bài . đoạn nầy có cắm bảng 40 . bác nào chạy 45 là tiêu diêu . em hay thấy mấy bác có biển 43 hay mắt lưới lắm .
đoạn thứ 2 : từ ngã ba đó chạy tiếp vào thành phố đến gần sân bay .bắt đầu vào đường 2 chiều có phân cách . đoạn đường nầy rộng và vắng xe .có bản giói hạng tốc độ khi vào đô thị to đùng . mấy bác đùng thấy đường vắng mà thẳng chân ga nhé . AE lái xe ở huế rụng ở đoạn nầy như lá mùa thu :D
đoạn thứ 3 :

Hạng C
29/2/08
750
8
18
RE: các điểm hay bắn tốc độ ở miền trung

mấy bác ở ĐÀ NẴNG cảnh báo giúp em những đoạn đường ''nguy hiểm'' nhé . vì em hay đi tuyến nầy:D

Hạng B2
9/4/07
178
587
93

ối vậy hả pác Hoài Anh, lúc Tết em chở cả nhà về Huế. Lúc đó cũng 10h tối nên đường vắng, em phi lên 90km/h suốt từ lúc qua đường hầm đến Huế luôn, may mà không bị móm. [:-]

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Riêng đoạn quốc lộ qua Đà nẵng thì không có sấy tóc đâu bác đừng lo !

Đoạn Phú bài - Huế em vừa bị bắn tốc độ cách đây 2 tháng 52/40 (phạt 850K) đoạn này xe ngoại tỉnh chết như rạ, các bác cẩn thận ~

Hạng C
29/2/08
750
8
18

Trích đoạn: songhan

Riêng đoạn quốc lộ qua Đà nẵng thì không có sấy tóc đâu bác đừng lo !

Đoạn Phú bài - Huế em vừa bị bắn tốc độ cách đây 2 tháng 52/40 (phạt 850K) đoạn này xe ngoại tỉnh chết như rạ, các bác cẩn thận ~
bác chết ngay đoạn thứ nhất em vừa cảnh báo :D :D :D

Hạng C
29/2/08
750
8
18

Trích đoạn: Socnhimsg

ối vậy hả pác Hoài Anh, lúc Tết em chở cả nhà về Huế. Lúc đó cũng 10h tối nên đường vắng, em phi lên 90km/h suốt từ lúc qua đường hầm đến Huế luôn, may mà không bị móm. [:-]
riêng em chạy 6 năm nay thấy ở huế bắn tốc độ vào ban đêm bao giờ . cứ 10h tối em lên xe thì cứ thẳng ga luôn .nhưng chưa bị phập cú nào :D

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Đơn giản vì xxx Huế chưa mua súng bắn đêm (bắn hồng ngoại) rất dễ bị kiện cáo do không rõ biển số , riêng xxx Hà tĩnh thì có đấy bác ạ !

Hạng B2
7/12/07
283
1
16

Các B đi quảng bình, đoạn qua khỏi địa phận Quảng trị khoảng 3 km ( Cái đoạn vừa cong vừa dốc đó), tốc độ 40 thôi nhé. Qua khỏi cầu quán hàu đến TP Đồng Hới cũng 40 luôn. Quảng Trị thì đột xuất nhưng ít, chủ yếu là trong Đông hà nhưng ban ngày thôi
.

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: hoaianh

mấy bác ở ĐÀ NẴNG cảnh báo giúp em những đoạn đường ''nguy hiểm'' nhé . vì em hay đi tuyến nầy:D

Từ Đà Nẵng đi Tam Kỳ, nhớ từ từ đoạn Hà Lam - Thăng Bình nhé (50km/h) :D thông tin này em post dùm thành viên OSMT thôi :D

• Like
Reactions: dongkisot864
Hạng B1
18/4/07
81
0
0
47
360.yahoo.com

Ở Quảng Bình mấy bác chú ý khi đến thị trấn Hoàn Lão thì hay có bắn tốc độ.
Trích đoạn: binhcar

Các B đi quảng bình, đoạn qua khỏi địa phận Quảng trị khoảng 3 km ( Cái đoạn vừa cong vừa dốc đó), tốc độ 40 thôi nhé. Qua khỏi cầu quán hàu đến TP Đồng Hới cũng 40 luôn. Quảng Trị thì đột xuất nhưng ít, chủ yếu là trong Đông hà nhưng ban ngày thôi
.