Hạng B2
15/2/08
111
4
18
TP HCM
otosaigon.com
RE: các điểm hay bắn tốc độ ở miền trung

Trích đoạn: hoaianh

mấy bác ở ĐÀ NẴNG cảnh báo giúp em những đoạn đường ''nguy hiểm'' nhé . vì em hay đi tuyến nầy:D
Trời ơi ! QUẢNG NGÃI: các bác đặc biệt chú ý đoạn từ phía bắc của TP Quảng ngãi -> Đường tránh -> Thị trấn La Hà phía Nam và Ngược lại, mà các XXX ở đoạn này còn chơi ác bắn từ ...phía sau, đi tiếp một đoạn có nhóm XXX khác tiếp đón rất "nồng hậu", lại khg bao giờ cầm $ cả. Tốt nhất là phải quan sát thật kỹ Bảng - Biển báo hiệu và chịu khó hỏi các anh em đi ngược chiều khi đi ngang Khúc Ruột Miền Trung thôi !!!

Hạng C
29/2/08
750
8
18

ở huế cũng zậy bác ợ . mấy bác đi từ Huế vào Đà Nẵng .bị bắn ở khu vực Phú Bài .nhưng đôi lúc vô đến trạm dưới chân đèo Phú Gia mới nhận được sự đón tiếp của xxx

Hạng C
29/2/08
750
8
18

Trích đoạn: songhan

Đơn giản vì xxx Huế chưa mua súng bắn đêm (bắn hồng ngoại) rất dễ bị kiện cáo do không rõ biển số , riêng xxx Hà tĩnh thì có đấy bác ạ !
Đà Nẵng có hay bắn ban đêm không hả bác ?

Hạng D
8/10/07
1.046
8
0
Danang City

Đà nẵng, thì theo em biết tới thời điểm này thì cả ngày lẫn đêm đều không bắn, bác cứ chạy dưới 80/ngoại thành, 60/nội thành là OK

Hạng C
29/2/08
750
8
18

hèn gì em vào TP chạy 55 ,60 km/h mà mấy bác bs 43 cứ vược lên ào ào :D :D

Hạng B2
23/2/08
478
569
93

Trích đoạn: lameverest

mấy bác ở ĐÀ NẴNG cảnh báo giúp em những đoạn đường ''nguy hiểm'' nhé . vì em hay đi tuyến nầy:D
Trời ơi ! QUẢNG NGÃI: các bác đặc biệt chú ý đoạn từ phía bắc của TP Quảng ngãi -> Đường tránh -> Thị trấn La Hà phía Nam và Ngược lại, mà các XXX ở đoạn này còn chơi ác bắn từ ...phía sau, đi tiếp một đoạn có nhóm XXX khác tiếp đón rất "nồng hậu", lại khg bao giờ cầm $ cả. Tốt nhất là phải quan sát thật kỹ Bảng - Biển báo hiệu và chịu khó hỏi các anh em đi ngược chiều khi đi ngang Khúc Ruột Miền Trung thôi !!!

Trích đoạn: suzuki9559

Hôm rồi em cũng ngang wa thị xã Q/Ngãi bị bắn 72/50 ==>2t chẵn....:mad:[/color]

Các bác lưu ý đoạn đường tránh qua TP Quảng Ngãi, đoạn này chỉ được chạy 50 thôi. Đặc biệt XXX QN không bắn những đoạn 40 hoặc 20 (có lẽ để dành). Xe ngoại tỉnh may mắn chạy thoát thì ok, còn xe trong tỉnh là bị gởi giấy đòi nợ về nhà liền. (sáng nay em cũng bị xxx hỏi thăm, may quá không có vấn đề gì)

Hạng C
29/2/08
750
8
18

bác có bị giam bằng không?

Hạng C
20/12/06
958
207
43
53
otosaigon.com

bác có bị giam bằng không?

bác Nhật Uy có chiêu jì hay thía nhỉ????cho anh em biết vài chiêu nào???hehhehe

Hạng C
29/2/08
750
8
18

Bửa hôm 3/9 em vào đà nẵng ,vưà qua khỏi hầm hải vân ,xuống gần ngã ba đi lên đèo . thấy mấy ông cắm cái '''ống nhòm'' trên cái giá 3 chân .đứng ngay giữa đường và chỉa thằng về phía em . phù..... may đang nói chuện điện thoại không thì tèo rồi