Hạng D
4/11/13
4.176
2.144
113
Thực dụng 1 chút mua con isuzu chạy 10 năm ko lo. Còn muốn khỏe trong số này mua con pajero là ổn áp nhất. Mong muốn là mua dc con pajero với giá con isuzu

Hạng F
7/8/17
7.712
10.611
113
Thực dụng 1 chút mua con isuzu chạy 10 năm ko lo. Còn muốn khỏe trong số này mua con pajero là ổn áp nhất. Mong muốn là mua dc con pajero với giá con isuzu
mấy con khác thì e k biết nhưng mà Ps thì ồn kinh dị.

Hạng C
17/6/13
507
514
93
Quận 10
Ngoài việc xe quá to, thì em thấy giá cũng quá cao. Quá trình chạy thực tế em thấy xe cũng hơi ngốn nhiên liệu. Dù là xăng hay dầu.
Đã thế em cũng không hiểu sao, đi qua trạm thu phí lại bị thu tiền nhiều hơn. Đậu xe ngoài khu trung tâm cũng bị chém nhiều hơn.
Chắc vậy nên xe bán ế phải ko bác

Hạng F
7/8/17
7.712
10.611
113
Ngoài việc xe quá to, thì em thấy giá cũng quá cao. Quá trình chạy thực tế em thấy xe cũng hơi ngốn nhiên liệu. Dù là xăng hay dầu.
Đã thế em cũng không hiểu sao, đi qua trạm thu phí lại bị thu tiền nhiều hơn. Đậu xe ngoài khu trung tâm cũng bị chém nhiều hơn.
Bác đang nói xe nào thế. E ở SG ngoài đi aeon mall dc miễn phí đỗ xe cả ngày ra thì đi tttm khác giá từ 20k/h còn đỗ ngoài bãi thì 50k bất kể 4 chỗ 7 chỗ.

Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
Cái xe gần 2 tấn thì ăn nhiên liệu nhiều hơn mấy con xe nhỏ là đúng rồi, mà máy dầu đường hỗn hợp cũng chưa tới 10L/100km bình thường.
Trạm thu phí nào bán vé xe SUV 7c cao hơn xe con vậy bác ??
Doanh số mỗi tháng không phải ít (xem tháng 4.2021)
Các mẫu SUV 7 chỗ cỡ trung tại Việt Nam: phân khúc ngày càng kém hấp dẫn

Tập Lái
29/4/20
16
8
3
38
Em đã ngồi PS lẫn 4tun thì không có cảm giác gì về chiều ngang hẹp hơn cả. Giờ đường xá tốt lên nhiều nên body on frame có lẽ ít thể hiện được thế mạnh của mình nữa.
em đang đi ps 2019.Thực sự con này đi phố thì ko khác biệt nhưng bác nào đi đường xấu đồi núi các kiểu sẽ thấy nó khác như nào.Em cũng ở thành phố nhưng hay đi chơi phượt các kiểu, em đi 2 cầu con này cực khoẻ nên đó là lý do e chọn em nó.Còn sở thích mỗi người mỗi khác ko có đúng sai

Tập Lái
29/4/20
16
8
3
38
thì sang hơn đám ở trên chứ còn gì nữa
nó cũng chả hơn fotuner mấy đâu chẳng qua nhập Nhật nên đắt thôi chứ đi cũng bt được cái e thấy ngoại hình đẹp.Lancruiser mà nó nhập thái để giảm thuế có phải ngon ko.Họ nhà toy e thích mỗi con đó còn lại là đồ bỏ

Tập Lái
29/4/20
16
8
3
38
mấy con khác thì e k biết nhưng mà Ps thì ồn kinh dị.
chắc bác đi đời cũ em chạy xăng 2019 nói ko phải khoe chứ cách âm của nó ngon cực luôn có dịp bác chạy thử xem tiếc cái là 2020 nó lại bỏ máy xăng chỉ từ form all new 2017-2019 là cục máy mới thì ngon chứ đổ về trước đúng như công nông thật :))