Osers xe gia đình đang đi xe hãng nào?

• Total voters
    122
WMS confirmed
Hạng B2
21/12/13
272
132
43
Tp. HCM
Từ Kia wa Mazda nếu mua xe tiếp.sẽ về lại Kia
Bác có thể giải thích lựa chọn của mình Không? Mình đã đi 2 chiếc xe của KIA và muốn đổi sang thương hiệu khác...

• Like
Reactions: sonsaa
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Bác có thể giải thích lựa chọn của mình Không? Mình đã đi 2 chiếc xe của KIA và muốn đổi sang thương hiệu khác...
Ngoài bị thành kiến xe Hàn ra thì thật sự bác bỏ 10 đ ra mua Kia bác hưởng đúng giá trị 10 đ... còn xe Nhật thì bỏ 10 đ ra hưởng 6 đ thương hiệu hết 4 đ oy...

• Like
Reactions: WMS
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.390
2.321
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Ngoài bị thành kiến xe Hàn ra thì thật sự bác bỏ 10 đ ra mua Kia bác hưởng đúng giá trị 10 đ... còn xe Nhật thì bỏ 10 đ ra hưởng 6 đ thương hiệu hết 4 đ oy...

Sau khi đi một chiếc Toy 2 năm tuổi đến khi nó 7 tuổi, đổi sang xe Hàn cũ (1 tuổi) được 2 năm rồi Hàn mới được hơn 1 năm thì hiện e xác định sẽ chạy xe này đến khi nó 5-7 tuổi thì lại đổi xe mới. Chọn xe mới giá hợp lý với nhiều tiện nghi, công nghệ mới để nó phục vụ mình & gia đình tối đa theo kiểu tối ưu value / price :)

• Like
Reactions: sonsaa
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Sau khi đi một chiếc Toy 2 năm tuổi đến khi nó 7 tuổi, đổi sang xe Hàn cũ (1 tuổi) được 2 năm rồi Hàn mới được hơn 1 năm thì hiện e xác định sẽ chạy xe này đến khi nó 5-7 tuổi thì lại đổi xe mới. Chọn xe mới giá hợp lý với nhiều tiện nghi, công nghệ mới để nó phục vụ mình & gia đình tối đa theo kiểu tối ưu value / price :)
Cái j rồi cũng sẽ đổi thay....20 năm trước dt là Nokia Siemens sóng khỏe pin trâu rớt ko hư... Samsung LG phải leo lên cây mới có sóng... h thì Samsung vs Nokia đã khác

• Like
Reactions: hmq
Hạng B2
15/6/10
197
1.554
93
TPHCM
Em chọn Hòn Đá. Tất cả em đều hài lòng, ngoại trừ vỏ xe và cặp kính chiếu hậu.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Em chọn Hòn Đá. Tất cả em đều hài lòng, ngoại trừ vỏ xe và cặp kính chiếu hậu.
Cặp kính chiếu hậu của bác sao lại không hài lòng vậy bác?
Nhà mình toàn Honda, xe máy cũng Hơnda, đến cây dù, cây viết cũng Honda (do hãng tặng).
Các Osers đang chọn xe hãng nào cho xe gia đình?

Mình không phải fan cuồng của Honda nhưng vô tình thành ra vậy.