Tập Lái
22/4/10
25
0
0
canadabuon nói:
các nút bên phải vô lăng là cụm nút điều khiển chế độ cruise control , tức là chế độ ga tự động , ở VN ít sài mấy cái này lắm , bác ko có cơ hội thử đâu trừ khi đi xa có cao tốc như Trung Lương.
hệ thồng dẫn đường vệ tinh sài map của Đài Loan vê VN không sài được bác ơi , còn TV digital em chưa thấy ai sài được trừ 1 số bác chạy kia sorento 2010 ngoài Hà Nội
ga tự dộng có thể sử dụng ở những đoạn đường giới hạn tốc độ dười 50km/g.
màn hình của teana đã sử dụng được GPS tại VN hơn 1tháng nay rồi, mình sẽ chụp hình xe của mình để post lên.
còn TV nếu lắp thêm ăngten thu sóng vẫn có thể xem được nhưng ko phải chổ nào cũng xem được (nhất là khi di chuyển) họ nói là do tần phát sóng tại VN kém.

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
teana2.0 nói:
canadabuon nói:
các nút bên phải vô lăng là cụm nút điều khiển chế độ cruise control , tức là chế độ ga tự động , ở VN ít sài mấy cái này lắm , bác ko có cơ hội thử đâu trừ khi đi xa có cao tốc như Trung Lương.
hệ thồng dẫn đường vệ tinh sài map của Đài Loan vê VN không sài được bác ơi , còn TV digital em chưa thấy ai sài được trừ 1 số bác chạy kia sorento 2010 ngoài Hà Nội
ga tự dộng có thể sử dụng ở những đoạn đường giới hạn tốc độ dười 50km/g.
màn hình của teana đã sử dụng được GPS tại VN hơn 1tháng nay rồi, mình sẽ chụp hình xe của mình để post lên.
còn TV nếu lắp thêm ăngten thu sóng vẫn có thể xem được nhưng ko phải chổ nào cũng xem được (nhất là khi di chuyển) họ nói là do tần phát sóng tại VN kém.

Bác ở đâu? Có ở SG ko anh em giao lưu cái nhỉ ;)

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
anh em chuẩn bị qua tháng 5 là off cafe bác tham gia cho xem cái GPS của bác cái , mà sài cái màn hình theo xe nha chứ bộ màn hình rời của Vietmap thì không tính .

Tập Lái
22/4/10
25
0
0
canadabuon nói:
anh em chuẩn bị qua tháng 5 là off cafe bác tham gia cho xem cái GPS của bác cái , mà sài cái màn hình theo xe nha chứ bộ màn hình rời của Vietmap thì không tính .
dĩ nhiên là màn hình theo xe chứ, ko phải màn hình rời

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
thế lúa gạo mất bao nhiêu bác thông báo luôn cho anh em để em còn tính xem có cần phải bán cái bánh sơ cua ko :)

Tập Lái
21/2/10
10
0
0
canadabuon nói:

Cái này như đã nói bên otfun đấy, bữa đó có bác quangnd và 1 bác nào đó sẵn sàng bảo góp cho 100USD để cá độ rằng bất khả thi với Vietmap. Sau đó có ghé Kylin hỏi vụ GPS, bên Kylin khẳng định như đinh đóng cột là được và bảo đã có người làm rồi, chỉ chạy chương trình riêng rồi dùng Vietmap luôn. Mình nghĩ phí tiền + ko cần thiết nên ko cần lấy của 2 bác kia 200 USD làm gì :)

@ Bác teana 2.0 chụp hình lên xem thử. Vụ TV thì em chưa nghe nói, nhưng có TV cũng hay, gấu nhà em mế mẩn TV lắm, đi đâu cũng ti vi ti vọt. GPS thì em ko lắp (dùng điện thoại + mồm để hỏi đường đủ rồi) nhưng TV thì em xơi :)))))

Tập Lái
21/4/10
4
0
0
Các Bác cho hỏi ở HN thì bảo dưỡng chính hãng của Nissan ở đâu ( Xe em TEANA 250)?, chỗ nào cài đặt tiếng Anh và chuyển AV sang DVD cho tiện, thấy một số Bác hướng dẫn ra ADV ở SG nhưng E lại ở HN.
Mong các Bác chỉ giáo hộ

Tập Lái
21/4/10
4
0
0
Các Bác cho hỏi luôn vụ TV và GPS cho TEANA nhé, thấy có Bác ở SG bảo là OK, nhưng HN làm chỗ nào thế?

Hạng B1
27/10/09
50
0
0
53
Cái vụ chuyển DVD nào cổng TV , các bác nói ra ADV đấu lại , cho em địa chỉ với .