Tư Vấn Chia Sẻ Cách gắn logo xe và đuôi cá

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
Chào các bác
Em thấy nhiều xe ô tô có gắn thêm logo trên nắp capô trước và đuôi cá trên nắp khoang hành lý phía sau, trong khi xe nguyên bản không có. Vậy nhưng xe cần gắn thêm logo hoặc đuôi cá thì phải khoan thủng nắp capô, hay là phải thay luôn cả cái nắp này?

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
RE: Cách gắn logo xe và đuôi cá

bác hỏi câu này em cũng hơi mắc cười nhưng mà thôi em trả lời bác nhé
capô thì không cần đục chỉ có dán lên thôi (rất chắc kô rớt nổi đâu, chỉ có bẻ thôi)
còn đuôi cá phải khoan thủng cái cốp sau luôn bác à, bắt vít chết vào luôn

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Con Gala em ngày xưa mua lại về thấy có cái logo Mitshu gắn phía trước nhìn ghét quá em bẻ phéng còn chừa lại cái đế dính cứng ngắc, lật nắp capô lên hóa ra nó bắn I-vê làm thấy nguyên 2 lỗ. Đem ra kêu gara bả matít tút lại mà các chú nói thôi k nên làm vì sợ khác màu sơn, nghe nói tút nắp capô hơi khó vì k đúng màu sẽ nhìn ra 2 mảng màu khác nhau. Báo hại em phải chơi 1 tí decal hình vớ vẩn dán đè lên 2 cái lỗ đó :(

Em khuyên bác "Việt nam đồng" đừng nên gắn thêm cái logo hay còn gọi là đầu ruồi :D phía trước làm gì, nhìn lởm lắm.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: kidnln

bác hỏi câu này em cũng hơi mắc cười nhưng mà thôi em trả lời bác nhé
capô thì không cần đục chỉ có dán lên thôi (rất chắc kô rớt nổi đâu, chỉ có bẻ thôi)
còn đuôi cá phải khoan thủng cái cốp sau luôn bác à, bắt vít chết vào luôn
@ kidnln: cám ơn bác đã trả lời. Có thể câu hỏi của em hơi ngớ ngẩn, nhưng bác nghĩ sao về ý kiến của bác anacoda. Theo bác anacoda thì cũng có loại xe gắn logo bằng cách khoan thủng nắp capô đấy chứ [8D]

Trích đoạn: anacoda

Con Gala em ngày xưa mua lại về thấy có cái logo Mitshu gắn phía trước nhìn ghét quá em bẻ phéng còn chừa lại cái đế dính cứng ngắc, lật nắp capô lên hóa ra nó bắn I-vê làm thấy nguyên 2 lỗ. Đem ra kêu gara bả matít tút lại mà các chú nói thôi k nên làm vì sợ khác màu sơn, nghe nói tút nắp capô hơi khó vì k đúng màu sẽ nhìn ra 2 mảng màu khác nhau. Báo hại em phải chơi 1 tí decal hình vớ vẩn dán đè lên 2 cái lỗ đó

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

tui thấy bác vnd kiếm cái logo nào mà giống cái hình này
của bác là hay nhất :D:D:D

Hạng D
2/2/07
1.869