Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Tuỵ em không ông nào dám nổ như Aikido đâu ... xe đâu đời 2009 mà phành phạch như con lambo chở rác ..hãi . Hôm đó có mấy con : 1em -2 aikido3-kevinchen4-Datphuongnam5-Macxike6-SL7-Freelander con thứ 8 của ông nào em không để ý ... Hoá ra chủ thớt là bác ròm ròm đi cùng xe với Kevin đó hả ... Trời bác không giới thiệu làm tuỵ em mất toi tiền nước mía

Hạng D
18/2/10
3.282
3.148
113
Nước mía mà cũng
thì người ta bán bia cho ai hả bác, em hứa rồi để bữa sau em mía bù.
Bác Macxike đi xe màu xanh cốm ? Em đoán vậy theo cái tên và thân hình của bác ấy

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hehe mackafe bác ơi ..nhưng có bác Datda đặt cho biệt danh xike ... con SF độc nhất Việtnam , thôi nhanh nhanh mua SF đi rồi đãi anh em 1 thể
Anh em SFc chỉ cụng nhau nước mía cũng đủ mệt rồi ... may mà cả đội không đi qua Soho chứ bác thử tính nước má trà đá mất 170ngàn thì ca phê và nước hoa quả ở Soho thành bao nhiêu ?

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
anhtuanpro nói:
Ặc, chưa gì mà có 2 bác ghen tị với aikido rồi

Nghe nói xe bác stevendph máy xăng dữ nhất SFC thì phải, bác độ cái bô nào ngon hơn bô macro của aikido đi để anh em chiêm ngưỡng.

Ông nào đồn tin thất thiệt vậy bác, em nghi lắm là cái ông aikido "truyền nhân của vũ sư chevol" lắm ah
... Cái pô macro nghe ok phành phạch nhưng muh nhìn bề ngoài làm yếu cái xe, em ứ thích :p... bữa đó em kẹt quá, không ra được nên cũng áy náy, bữa nào em mời bác lại cafe hen, em thì em thích mày mò, chơi những gì hiệu quả thui chứ như em tai trâu muh độ âm thanh thì phí của giời lắm hehe

Hạng D
18/2/10
3.282
3.148
113
stevendph nói:
anhtuanpro nói:
Ặc, chưa gì mà có 2 bác ghen tị với aikido rồi

Nghe nói xe bác stevendph máy xăng dữ nhất SFC thì phải, bác độ cái bô nào ngon hơn bô macro của aikido đi để anh em chiêm ngưỡng.

Ông nào đồn tin thất thiệt vậy bác, em nghi lắm là cái ông aikido "truyền nhân của vũ sư chevol" lắm ah
... Cái pô macro nghe ok phành phạch nhưng muh nhìn bề ngoài làm yếu cái xe, em ứ thích :p... bữa đó em kẹt quá, không ra được nên cũng áy náy, bữa nào em mời bác lại cafe hen, em thì em thích mày mò, chơi những gì hiệu quả thui chứ như em tai trâu muh độ âm thanh thì phí của giời lắm hehe
Chính hắn đó bác, "muh nhìn bề ngoài làm yếu cái xe" cũng đúng luôn, bô nguyên bản dáng đẹp hơn, giá như bô macro chơi như của Lexus 460-600 thì ngầu hơn, bữa nào bác rảnh cafe hú em, hình như bác cũng ở Tân Bình thì phải.

Bô macro nghe đã nhưng :
1. Chạy đường dài mà có con nhỏ, phụ nữa, ông bà già thì có mà ... bị chửi chết, ồn
2. Chạy đường thành phố mà kẹt xe thì có mà ... cũng bị chửi chết

Chỉ sướng mấy thằng đứng ngoài như em chạy theo nghe đã tai thôi
. Túm lại chơi bô thì thằng khác sướng, mình cũng sướng nhưng bị chửi, bác aikido xem thử có độ được lúc nào thích có tiếng thì có lúc nào thích im thì im được không nhỉ ?

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Ông ấy thay luôn cái bao tử gà rùi bác hơ hơ, để xem ổng làm sao tiếp đây
...
Đúng rùi bác, em ở Tân Bình nah, uống cafe thì bác cứ thu xếp, em thì tiếp bác trong giờ hành chính hehe. Em làm cũng ở Tân Bình nên cũng không sao. Để trong tuần này em thu xếp mổ mắt cho con bé SF đỏng đảnh rùi hẹn bác luôn hen

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
ạc ạc nghe chê quá ngại ghê hahaha.
@anhtuanpro: pô macro chạy 1 khoảng thời gian tiếng hú tự hết bác ơi nên chuyến đi Nha Trang - Đà Lạt vừa rồi em ko bị chữi ---> hên quá hehee
Thấy mấy bác ganh tỵ pô của em quá nha hehe. Nói chứ em cũng thấy nó yếu hơn pô zin nhưng được cái hàng inox nên ko bị gỉ sét giống pô zin

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
bác lắp thêm bộ phận giảm thanh như súng giảm thanh đó khi nào muốn to bỏ ra

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0
sao không có tiếng như chim kêu vượn hú nhỉ các bác ?

Chi Hội Phó SFC
23/7/09
3.930
52
48
42
Sai Gon
Để mai em bắt con chim bỏ vào pô cho nó hót líu lo hầu bác sỹ hén hehehe