Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Mr Fil nói:
manhodessa nói:
He he ông anh Cao Thanh Hoàng trước làm bên Cotec ( thiết bị điện đường dây 500KV ) để hôm nào em hỏi nhỏ thử .
Cả ngày nay mới thấy một Cụ SFC thập thò,còn lại trốn tiệt rồi
hị hị, nhìn cái chữ ký mới biết người quen:D

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.607
113
Sài Gòn - HCM
tuonglahay nói:
Mr Fil nói:
manhodessa nói:
He he ông anh Cao Thanh Hoàng trước làm bên Cotec ( thiết bị điện đường dây 500KV ) để hôm nào em hỏi nhỏ thử .
Cả ngày nay mới thấy một Cụ SFC thập thò,còn lại trốn tiệt rồi
hị hị, nhìn cái chữ ký mới biết người quen:D
Bác đã khoẻ nhiều chưa?Hôm nào nhậu với em nhé.

Tập Lái
23/5/11
31
0
0
DD_Do nói:
Em thấy "chiêu" của Sunrise là độc và khôn nhất. Vì chẳng có mấy người ở ổn định 2 năm rồi còn trả lại nhà đâu. Lãi suất thì ko nói loại nào, trả theo kỳ hạn 1 năm cho móm hết sao, có thể là ko kỳ hạn.

Các CDT khác dùng chiêu cũ + nâng mức thiệt hại lên = hạ sách. Nếu như bác Phongluu mua nhà trong mấy dự án này, bác có tìm bảng giá cũ để ss ko? Làm giá lên có ma mua..
Em có hỏi bên Sunrise rồi, nếu không sử dụng nhà trong 2 năm thì sau này sẽ được trả lãi suất tương ứng 5%/năm, còn nếu như dọn vào ở rồi thì không có nữa. Dù sao thì cũng tính hết trơn rồi, lấy tiền đó đem gửi ngân hàng thì vẫn còn dư chán.

Hạng B2
25/3/11
409
22
18
hphuong.sgn nói:
Em có hỏi bên Sunrise rồi, nếu không sử dụng nhà trong 2 năm thì sau này sẽ được trả lãi suất tương ứng 5%/năm, còn nếu như dọn vào ở rồi thì không có nữa. Dù sao thì cũng tính hết trơn rồi, lấy tiền đó đem gửi ngân hàng thì vẫn còn dư chán.

:D:D:D Ông nào nghĩ ra chiêu IQ cao siêu này vậy ta

Status
Không mở trả lời sau này.