Tập Lái
20/4/19
10
31
13
Tiện đây xin hỏi con laptop dell của em đang chạy win 10 mà thỉnh thoảng nó tự nhiên tắt, đã vệ sinh máy, tháo pin, thay cục nguồn khác vẫn bị, có khi nóng máy tắt, có khi máy đang nguội mở máy lên cũng tắt. Tắt máy bất thường. Vào bios thấy báo lỗi asf2 force of. Hóng cao nhân chỉ dùm, thanks!

Hạng F
28/8/19
6.677
11.361
113
Palm Beach, Florida, US
Hiện em vẫn còn giữ 1 ít đĩa Maxell 1.44MB bản quyền của mấy phần mềm Siemens và Rockwell Automation.
Hồi đó nhớ con PG Siemens to đùng chuyên xài cho PLC, cái bản quyền của Nó tui bẻ luôn, khỏi cần cái dĩa mềm đó. Adapter Rs485/422 gì đó tui cũng tự chế lun, xài cho Laptop thường đọc PLC phà phà... 1 thời khói lửa, rất thích bẻ khóa và viết virus!

• Like
Reactions: gaconhung and lamnk
Hạng F
28/8/19
6.677
11.361
113
Palm Beach, Florida, US
Tiện đây xin hỏi con laptop dell của em đang chạy win 10 mà thỉnh thoảng nó tự nhiên tắt, đã vệ sinh máy, tháo pin, thay cục nguồn khác vẫn bị, có khi nóng máy tắt, có khi máy đang nguội mở máy lên cũng tắt. Tắt máy bất thường. Vào bios thấy báo lỗi asf2 force of. Hóng cao nhân chỉ dùm, thanks!
Lỗi này về Bios thì Bạn, hoặc Upgrade bios hoặc downgrade nó version khác. Lỗi này gặp rất nhiều trên máy HP do bios. Nếu ko hết thì phải xem lại thay phần cứng!

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
Mấy bác cho key, mình dùng ngon cho 3 máy: cha và 2 con. Thank nhiều nhé.

Nay Xin key office 2019 pro plus cho đồng bọn hoặc giả có giá thanh lý thì PM giúp dùm. (Đang cần cho mùa hè thi cử)
Thank các bác xem qua.

Hạng C
11/8/16
767
2.524
93
54
TP.HCM
Mấy bác cho key, mình dùng ngon cho 3 máy: cha và 2 con. Thank nhiều nhé.

Nay Xin key office 2019 pro plus cho đồng bọn hoặc giả có giá thanh lý thì PM giúp dùm. (Đang cần cho mùa hè thi cử)
Thank các bác xem qua.
Trước tết mình tìm được một rổ key office 2016 home&business. Nhưng mới đây check lại thì die hết, không còn key nào. Bây giờ key office 2019 vẫn có, nhưng do free online nên nhanh hết lượt lắm. Có khi phát hiện ra, sau khoảng vài phút là xong phim.

• Like
Reactions: Sweety
Accountant
  • Like
Reactions: Sweety