Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
X5 là phiên bản phóng to, em ngồi lên thì thấy rộng rãi hơn nhưng ghế thì ngồi sedan 520I to hơn ghế các dòng SUV
a nói ngược rồi
X5 có trước tất cả các dòng X

Hạng F
29/10/16
11.610
22.342
113
Pháp
Kh biết bác chủ đã chỉnh kiếng hậu khi lùi chưa ? Tức là nó tự gập để xem có cán cc. sau đó là nó trở lại bình thường.. kh biết có bác nào để ý đến chức năng nầy không?

• Love
Reactions: phihong5000
Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
Kh biết bác chủ đã chỉnh kiếng hậu khi lùi chưa ? Tức là nó tự gập để xem có cán cc. sau đó là nó trở lại bình thường.. kh biết có bác nào để ý đến chức năng nầy không?
Bây h phần tự gập của BM chỉ gập đc bên phụ và cũng ko điều chỉnh đc theo ý mình ?mà nó set đúng 1 vị trí khi gập ?
Xe mình mặc định là vậy và cũng chưa hỏi thử bên hãng vì thấy cũng ko cần thiết

Hạng F
29/10/16
11.610
22.342
113
Pháp
Bây h phần tự gập của BM chỉ gập đc bên phụ và cũng ko điều chỉnh đc theo ý mình ?mà nó set đúng 1 vị trí khi gập ?
Đúng vậy
A-Bạn nút điều khiển kính hậu để qua bên phụ
B-Nổ máy lùi số de
C-Chỉnh cho vừa mắt mình (tức là phần lề đường)
D-Để nút điều khiển kính hậu qua trung tâm hay off
E-Trở về N hay 0

Và cứ thử đi nhé, nó chỉnh tư động nhìn lề được, và sau khi đó trở về vị trí ban đầu

• Like
Reactions: Forrest Gump
Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
Nếu bạn muốn video không ngắt thì bạn phải dùng app như bimmercode để bật "Video in Motion" lên. Nếu video đúng format thì bạn có thể hiển thị lên cả màn hình như phía dưới.
Cảm nhận BMW X3 20I MSport sau 6 tháng mua

Bạn nói đúng màn hình rất đẹp. Bạn vào đây để tham khảo. Bạn cần mua một cái OBD Adapter và download cái app từ app store trên iPhone. Cái app họ tính khoảng $30. Bạn có thể dùng để điều chỉnh khá nhiều thứ. Video in Motion và Auto Start/Stop là hai cái mình thích nhất. Bạn cũng có thể thay đổi màn hình lái khác nếu thích.
Nếu xe bạn có loa Harman Kardon thì tốt. Nếu không thì thật ra loa HiFi không hay. Nếu bạn thích rồi thì tốt, nếu muốn hay hơn thì bavsound là một upgrade rất hợp lý. Chì cần thay loa là bạn sẽ rất thấy khác rồi. Nếu muốn hơn nữa thì thay luôn subwoofer.

Hạng B1
18/10/22
76
54
18
44
Đúng rồi.
Cảm nhận BMW X3 20I MSport sau 6 tháng mua

Khi bạn bật lên thì nó chỉ gập bên lái phụ vì chủ yếu là nó hỗ trợ không ăn lề (curb). Theo mình thì nó gập quá gắt. Nên bimmercode cho chỉnh xuống gập 50%. Mình thì chẳng bao giờ dùng cái feature này. Mình tắt nó. 360 camera là quá tiện rồi. Thấy hết bốn hướng.

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
Đúng rồi.
View attachment 2969922
Khi bạn bật lên thì nó chỉ gập bên lái phụ vì chủ yếu là nó hỗ trợ không ăn lề (curb). Theo mình thì nó gập quá gắt. Nên bimmercode cho chỉnh xuống gập 50%. Mình thì chẳng bao giờ dùng cái feature này. Mình tắt nó. 360 camera là quá tiện rồi. Thấy hết bốn hướng.
Đúng vậy bạn ..quá gắt xuống lề ...ko thấy ngang thân xe ..dễ dính đòn....

Hạng D
15/9/08
2.040
2.215
123
Đúng vậy
A-Bạn nút điều khiển kính hậu để qua bên phụ
B-Nổ máy lùi số de
C-Chỉnh cho vừa mắt mình (tức là phần lề đường)
D-Để nút điều khiển kính hậu qua trung tâm hay off
E-Trở về N hay 0

Và cứ thử đi nhé, nó chỉnh tư động nhìn lề được, và sau khi đó trở về vị trí ban đầu
ko đc nhe bạn...khác xe đời củ và các xe khác...Hãng nó set đúng 1 vị trí ..