Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
Em vua gan camera lui, man hinh tren guong chieu hau. Het 4,1t trong hang. Gan cung tot, an toan hon, dac biet la lai moi nhu em
Bác gắn trong hãng chi cho bị chém, ra an dương vương cao lắm là 2tr thôi (camera 800k, màn hình ốp gương hậu 1.2tr), tụi trong hãng cũng ra ngoài này mua về lắp cho khách chứ chính hãng làm gì có. E thì gắn cái vietmap c005 vừ có bản đồ dẫn đường, camera hành trình tích hợp và công avin cho camera de luôn rất tiện.

• Like
Reactions: hoangphuongids
Hạng B1
14/4/15
83
101
33
44
Bác gắn trong hãng chi cho bị chém, ra an dương vương cao lắm là 2tr thôi (camera 800k, màn hình ốp gương hậu 1.2tr), tụi trong hãng cũng ra ngoài này mua về lắp cho khách chứ chính hãng làm gì có. E thì gắn cái vietmap c005 vừ có bản đồ dẫn đường, camera hành trình tích hợp và công avin cho camera de luôn rất tiện.
Em cũng biết vậy. Khổ là cưới v2 lần đầu, nghe dọa nghịch ngợm điện đóm thì hãng nó ứ bảo hành.

• Like
Reactions: thienphuc2015
Hạng B1
14/4/15
83
101
33
44
Ok,
@CunQ2 bác gõ dấu giúp em với. Chắc em biết xe bác vì em làm ngay trong Thảo Điền, hay gặp 1 con ecoboost trắng lắm nhưng ko để ý biển. Bác mà thấy con ecoboost màu nâu, biển tỉnh nào hay chạy trong Thảo Điền là xe em đấy. Vụ camera de thì những chỗ em hay lui tới đều ko có trẻ con nghịch quanh xe nên em chả lo. Với lại em nghĩ có nghịch quanh xe em, khi em ra xe là em cũng tự biết đuổi chúng nó đi rồi mới de
Nhưng xe mình sedan titanium trắng, động cơ thường. Mình ở bên sông giồng cơ. Dạo này thấy fiesta chạy đầy đường. Trong tầm tiền đó mình thấy ffi là lựa chọn tối ưu. Âm thanh nghe phê lòi. Bà cả lên xe cứ tấm tắc khen

• Like
Reactions: mt20us
Tập Lái
21/2/14
4
0
1
Nhờ mấy bác có kinh nghiệm giúp dùm điều hoà nhà em sao máy nén cứ chạy và dừng liên tục(khoảng 30 giây đến 1 phút) .Mỗi lần chạy hoặc dừng điều nghe tiếng lách cách như rơ le nhảy trên đầu máy nén.
Xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
14/4/15
83
101
33
44
Hay nó đủ độ lạnh nên rơle nhảy để ngắt?

Tập Lái
27/10/14
40
2
8
33
=> Chào Bác chủ Thớt
Bác cho em mượn thớt xíu nha. :)
Giới thiệu với các bác em làm bên
Ngân Hàng Quốc tế VIB.
Hiện tại bên em đang có gói lãi suất "CỰC ưu đãi" cho vay mua ô tô
=> Lãi suất
[BCOLOR=#ff0000]6.68%[/BCOLOR] một năm đầu
=> lãi suất năm thứ 2 = [BCOLOR=#ff0000]LSTK 12 tháng + 3.99%[/BCOLOR]
(nằm khoản 9.69%)
'"Gọi nGay và Luôn cho em để biết thêm chi tiết: [BCOLOR=#ff0000]0937597747[/BCOLOR] Gặp Hưng
Chân thành cảm ơn.

(mấy anh sale gọi cho em để biết thêm "Bonus"chi tiết nhé)

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
em thấy ford fiesta càng lái càng thấy ổn, tay lái của ford làm mình an tâm :).
Có bác nào gắn camera lùi chưa, em lái mới nên cứ hơi luống cuống khi vào chuồng xe trong chung cư.
Gắn cam làm gì cho phí bác. Có cảm biến lùi, bác xài vài lần quen, chỉ cần nghe, chả thèm nhìn cũng bi nên thắng hay lui tiếp :)

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
em cũng ở chung cư lên dốc e để D chạy cũng bình thường, có lẽ dốc hầm không cao, còn nếu dốc hầm cao thì để S chạy số 1 cho khỏe máy.
Lên dốc cứ để D các bác nhé. Đừng nghĩ tự động là ko có số, chỉ có vô cấp như City là ko phân biệt số thôi. S chi nên dùng xuống dốc hay ra xa lộ.

Hạng B2
30/5/13
264
289
63
Có vụ này ko bít các bác gặp ko, nhờ mấy bác sale Ford vào xem giúp. Số là thỉnh thoảng xe em để máy lạnh dưới 23 độ thì hay bị vụ chậm sang số ( chế độ D). Vòng tua phải đến 2500 mới chuyển - trong khi nhẽ ra tua máy 2000 đã chuyển số ( tốc độ đạ ngưỡng chuyển số ).