Hạng C
25/2/05
684
10
18
44
RE: Cảm nhận Lacetti 1.8 sau hơn 6 tháng sử dụng

Điều hòa 1.8 tự động hoàn tòan mà bác, sao lại không ổn?
Chắc là do người dùng không quen thôi.

Tập Lái
29/12/04
17
0
0

Cám ơn bác nel71 đã giải dáp giúp tôi,nhưng tôi muốn hỏi kỹ hơn là hệ thống điều khiển tự động điều hòa của LAC 1.8 hay bị trục trạc đúng hay không? có bác nào đã qua 1 năm sử dụng truyền kinh nghiệm cho tôi với,

Last edited by a moderator:
confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

@me xe hoi: Lac thì bác mua ở Đông Đô Thành là giá rẻ nhất ở SG (theo tui biết).
Chúc bác rước được em LAC nhé.

Tập Lái
29/12/04
17
0
0

Có bác nào biết địa chỉ mua xe ở HN giá hợp lý nhất không? Mình muốn đi thử LAC1.8 mà không biết địa chỉ.trên os có bạn nào là sele của GM chi cho mình với

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon

Trích đoạn: tungmui

Cám ơn bác nel71 đã giải dáp giúp tôi,nhưng tôi muốn hỏi kỹ hơn là hệ thống điều khiển tự động điều hòa của LAC 1.8 hay bị trục trạc đúng hay không? có bác nào đã qua 1 năm sử dụng truyền kinh nghiệm cho tôi với,
To bác tungmui: Tôi chạy xe Lac 1.8 đến 13/5 này là được đúng 1 năm rồi. Tôi thấy điều hoà OK lắm, bật một lúc là mát lạnh. Về khoản điều hoà thì DW ngon lành lắm yên tâm đi.

Hạng B2
20/1/05
138
0
0
Viet Nam

To bác tungmui : Em làm sale của GM đây bác cần mua loại nào để em báo giá và làm thủ tục cho bác.

Tập Lái
21/3/05
4
0
0

Các bác cho em hỏi lốp LAC 1.8 bơm bao nhiêu là đủ, xe để ngoài trời nắng thi bảo vệ như thế nào, mấy chỗ sơn dính nhựa đuờng cho tui rửa xe đánh lại hay vào garage, Tui moi mua xe nen chang biet gi, Cảm ơn trước

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: mypt

LAC 1.6 của em đến nay được 8900km, mấy hôm rồi để ngoài trời nắng xe nóng kinh khủng, em hơi buồn cái điều hòa không rõ làm sao rất yếu, mát chậm. Các bác đi 1.6 có bị thế không? Vấn đề điều hòa có nâng cấp được không? Các bác cho em hỏi tý nhé.
Bác thử dán VKool hoặc Lumar gì đó (bác Lỗ Mỗ chuẩn bị làm rồi đấy), sẽ mát nhanh hơn. Nói nhỏ đ/c Mỹ nghe là con Gala của mình điều hòa chắc là No1 trong số các loại tầm trung đấy!:):D

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Có người nói là thời gian gần đây mua xe chất lượng không bằng những con xuất ra hồi đầu có phải không hả các bác ? chứ mấy anh bạn em bảo con này chạy cũng hay lắm !

VIP
11/4/04
79
0
0
Vietnam

Trích đoạn: mypt

LAC 1.6 của em đến nay được 8900km, mấy hôm rồi để ngoài trời nắng xe nóng kinh khủng, em hơi buồn cái điều hòa không rõ làm sao rất yếu, mát chậm. Các bác đi 1.6 có bị thế không? Vấn đề điều hòa có nâng cấp được không? Các bác cho em hỏi tý nhé.

Hi ....Hi .....:D:D Cái này thì tui cũng bị 1 lần rùi đồng chí mypt ơi .

-Bác để ý xem khi cho xe chạy một lát (tầm 15ph trở lên ), bác kiếm cái sân nào khô cho xe chạy vào, xong de lại xem thử có vệt nước từ máy điều hòa nhỏ giọt ra hay không ? Nước càng nhiều máy càng lạnh, không có hoặc nước nhỏ quá ít thì ........:(:(:( bác đem ra hãng bảo hành thay lược gió của máy điều hòa là được rùi đó . Sau đó là bảo đảm mát lạnh lại như cũ !!! ;););)

-Tui đoán nhá : Có lần bác quên hay ai táy máy mở máy lạnh lấy gió ngoài hơi lâu phải không ạ ??? ;););) Nguyên nhân đấy !!!