Hạng D
Sáng nay, Pyben gọi cho em nhưng em cũng ở Long Khánh rùi. Ổng kg nói gì cả, tưởng mời
. Mà xe Pyben hết bình lần thứ 2 rùi nha.
Mợ Pin cưỡng chế kiểm tra bình luôn và ngay đê.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Bác KAC chỉ muốn làm anh hùng phoêu bạt thôi :))

Sáng nay em có gọi mợ bluemu (191) mợ nói em chạy 2 bánh ra với bác được không, làm em không biết trả lời sao luôn, mong dược sớm diện kiến mợ :))

Tập Lái
12/9/12
7
0
1
TP.HCM
pyben nói:

Sáng nay em có gọi mợ bluemu (191) mợ nói em chạy 2 bánh ra với bác được không, làm em không biết trả lời sao luôn, mong dược sớm diện kiến mợ :))
Áy náy vì không giúp được anh.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
bluemu nói:
pyben nói:

Áy náy vì không giúp được anh.

Quan trọng là mợ đã nhấc máy, và em thật sự cảm ơn vì điều đó

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.784
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Mợ bluemu sẽ giúp được bạn hữu đường xa bằng cách: lưu số LL của các anh em trong khu vực, giao lưu khi có đk, và mai này có ai gọi tới yêu cầu hỗ trợ gì đó thì chuyển giao thông tin yêu cầu hỗ trợ kịp thời. Thế là tốt lăm rồi! Giờ mợ hãy cố gắng học cho giỏi nha !

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
He he chiều nay ngồi nhậu với người hùng mà kg bít, chả nghe bác KAC kể chuyện
Nhântieen đây em có cặp dây câu bình mới em muốn gửi tặng các hiệp sĩ SOS bác Hà cho người nhận giúp em nhé. em ở Tân Phú, số của em bác Hà có rùi hi hi.....

Hạng D
11/1/11
2.356
2.407
113
Earth
POLTS nói:
Nhântieen đây em có cặp dây câu bình mới em muốn gửi tặng các hiệp sĩ SOS bác Hà cho người nhận giúp em nhé. em ở Tân Phú, số của em bác Hà có rùi hi hi.....
Em vẫn chưa có nhưng xin nhường chổ cho đồng đội mình

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.784
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
POLTS nói:
Cám ơn bác POLTS! Em sẽ liên lạc với bác để nhận quà tài trợ cho anh em S.O.S ạ.
Thiệt là mừng!
Lâu rồi không đc gặp bác. Em vẫn nhớ h/a bác hát karaophon rất hay đó mà!

Last edited by a moderator: