Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
kumon nói:
Hom nay con acqui cua em bun ko lam viec, ko biet phai lam sao. May co bac Undertaker nho nguoi mang acquy toi cuu ho. Em vo cung cam kich tinh than ho tro cua cac bac os.
Hì, nhưng đã mua bình mới chưa bác? Bình của em 3 năm rồi vẫn ok. Em dùng bình nước.

Hạng D
13/8/11
1.456
764
113
kumon nói:
Hom nay con acqui cua em bun ko lam viec, ko biet phai lam sao. May co bac Undertaker nho nguoi mang acquy toi cuu ho. Em vo cung cam kich tinh than ho tro cua cac bac os.
@ Underxxxx: Vừa đi NT vừa control cứu hộ >>> Tuyệt vời !!!

Tập Lái
24/2/13
19
3
3
42

Tập Lái
24/2/13
19
3
3
42
Jolie1999 nói:
kumon nói:
Hì, nhưng đã mua bình mới chưa bác? Bình của em 3 năm rồi vẫn ok. Em dùng bình nước.
Roi bac oi :)

Hạng C
23/12/11
577
234
43
Cái ông Underware chỉ được mỗi cái nhiệt tình
.
Mà bác chủ nghe tên giống như phương pháp học toán của Nhật nhỉ

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.573
3.087
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
kumon nói:
Ơ, thế bác làm bác hôm bữa hết bình ở Big C hử? giờ okie rồi hả bác? Dạ ko có gì bác ah, theo như hoanganhtriton nói là chuyện nhỏ mà, ko to tác gì ah nên bác làm cái topic luôn làm em mắc cở quá ;)
Mà em đính chính là em ko có đi cứu hộ nhé, nhân viên em đi hông ah, hôm đó em đang đú đởn ở Nha Trang với MFC

Hạng D
2/5/08
1.326
189
63
53
hoanganhtriton nói:
Chỉ thế thôi ah.tưởng chuỵên gì lớn hơn chứ.
Có những chuyện nhỏ nhưng k nhỏ? vì chuyện nhỏ thế mà có lúc kêu hoài có ai giúp đâu? như bản thân mình nếu có gọi, k có lính và đang đi làm sao xin ra cứu hộ được đành bó tay? vote cho tinh thần Under mai mốt xe anh hư kêu nhớ ra nhé
còn bạn thì sao?

Hạng B2
6/1/12
437
2
18
54
bikecarevodao nói:
hoanganhtriton nói:
Có những chuyện nhỏ nhưng k nhỏ? vì chuyện nhỏ thế mà có lúc kêu hoài có ai giúp đâu? như bản thân mình nếu có gọi, k có lính và đang đi làm sao xin ra cứu hộ được đành bó tay? vote cho tinh thần Under mai mốt xe anh hư kêu nhớ ra nhé
còn bạn thì sao?
Bạn í chắc chỉ toàn làm chuyện lớn thôi bác bike ợ
( cỡ 200k mới làm
)

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
hoanganhtriton nói:
Em nói thật với bác nhé, lâu rồi em cũng chưa chửi ai, sẵn comment này của bác em xả vài cục shit vô mặt bác nhé.
1. Bác nghĩ như thế nào mà dám đăng đàn comment cái câu ngu dốt và vô trách nhiệm như vậy ?
2. Bản thân bác không thấy nhục khi chê bai lòng tốt và nhiệt tình của người khác ? Bác không thấy sự việc rất nhỏ nhưng là niều vui lớn của anh em đã được giúp đỡ đến nỗi đăng đàn cảm ơn hay sao ?
3. Không biết hồi nhỏ đến giờ bác có được đi học không nữa ?
4. Ku Underxxx đang đi làm từ thiện tuốt ở Khánh Vĩnh với bọn tôi (..éo dùng từ "em" được) mà vẫn điều nhân viên đi cứu hộ người khác mà bác vẫn ganh tị nhỉ, thật là một con người nhỏ nhen, ích kỷ. Thật lòng với bác, nếu gặp mặt bác bị hư xe giữa đường tôi đảm bảo sẽ đứng bên cạnh xe của bác mà vỗ tay hoan hô nhé, lúc đó đừng có hối hận vì lỡ phát ngôn những câu tầm phào như thế này nhé.
5. Hãy xem lại bản thân mình nhé, tôi vẫn nhớ cái threat bác nhờ lão Oldman_Saigon ship hàng từ bên nước ngoài về cho bác mà bác vẫn chê bái rồi chửi người ta là "đàn bà", may mà threat đó đóng sớm chứ không thôi bác đã được tôi tặng shit từ lâu rồi nhé.

Cuối cùng: Tôi sẽ theo dõi những comment tiếp theo của bác nhé, shit của tôi rất nhiều, nếu bác muốn ăn thêm nữa thì cứ comment theo kiểu như trên nhé.

Trân trọng !
Cám ơn bác nếu đọc hết những dòng này.