Hạng B2
23/2/10
267
96
28
35
Sài Gòn
www.USA2HCM.com
bây giờ tìm 1 người lịch sự nhường đường đã khó, tìm 1 người có tấm lòng biết ơn lại còn khó hơn! Em cũng thật sự cảm kích khi 1 xe nhường đường cho mình vì tính em cũng thường nhường người khác!

Hạng C
19/2/09
691
2
0
Chết thật, hôm qua em đi đường Nguyễn Hữu Cảnh sau một bác Mer S500, bác ấy đi chậm, em đi nhanh hơn, chưa kịp đá đèn thì bác ấy đã xi nhan phải, nép vào nhường đường cho em. Đang thầm cảm ơn bác ấy, liếc nhình kính hậu xem là ai thì thấy bác ấy tấp lề rẽ vào nhà :D
Thời buổi bây giờ, hành động xấu thành bình thường, hành động bình thường thành hành động đẹp!

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Bác mà cứ đá đèn xin vượt mà người ta cho vượt thì cứ mà cám ơn mỏi tay nha. He he

Tập Lái
5/4/10
4
0
0
www.otofun.net
P30584 nói:
Chào các bác

Chiều hôm qua CN ( 03/10/2010 ) khoảng 12:30 em đi công tác từ Bình Phước trở về, đến khúc gần KDL Đại Nam ( QL 13 - Bình Dương ), do có việc gấp, em chạy hơi nhanh gặp một bác OS chạy chiếc Sunny đời 8x, em vừa đá đèn xin qua mặt là bác ấy nhường đường ngay, thật là một cử chỉ đẹp. Xin cảm ơn bác một lần nữa. Chúc bác và gia đình mạnh khoẻ, gặp nhiều may mắn.

Chắc là do sợ thành ra lịch sự thôi :)
Phải em thì không những em xi nhan tránh mời bác vượt mà em còn bật cả đèn báo khẩn cấp, đèn pha, bấm còi loạn xạ mời bác vượt nữa cơ