Hạng D
4/9/13
1.284
1.120
133
Cấm rẽ phải từ Phạm Văn Đồng vào Nguyễn Xí từ 15/9
"TỪ NGÀY 15/9 CẤM CÁC PHƯƠNG TIỆN RẼ PHẢI VÀO ĐƯỜNG NGUYỄN XÍ".
Đã có băng rôn nhắc nhở treo tại giao lộ Phạm Văn Đồng- Nguyễn Xí (hướng từ Sân bay ra Bình Thạnh và Từ cầu Bình Lợi về PVTri), treo cả 2 hướng.

Cập nhật ngày 15.9, mổ con lươn nhập làn như giao lộ PVT và Lê Quang Định

Do vậy,
1. Từ PVD hướng từ Sân Bay muốn ra rẽ phải vào Chợ Nguyễn Xí phải nhập làn hỗn hợp cách giao lộ 70m rồi mới rẽ phải nhé. Chuẩn bị có lò bánh mì ngay chợ Nguyễn Xí...
2. Từ PVD hướng Cầu Bình Lợi muốn quẹo phải vào KDC Bình Lợi hay Nguyễn Xí có 2 cách:
2.1 Cặp làn trái và quay đầu xuống dạ cầu Bình Lợi và rẽ trái ra Nơ Trang Long
2.2 Nhập làn hỗn hợp và rẽ phải Nguyễn Xí ngay đèn tín hiệu Hoặc quẹo phải ngay con lươn hở qua KDC Bình Lợi ngay Chung cư luôn cũng được

Từ KDC Bình Lợi thì vẫn cho đi thẳng vào chợ Nguyễn Xí được nên ace không để ý thấy đồng bọn đi thẳng vào CHỢ mà Quẹo Phải là xxx bánh mì.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
1/8/12
5.738
5.765
113
TP HCM
Như vậy từ cầu Bình Lợi vẩn quẹo trái vào Nguyễn Xí vẩn được hả Bác. Hay là cấm hết. Thường em chạy tới đây em đi vào đường dưới cầu để ra NTL tuy xa hơn nhưng không kẹt cái chợ.

• Like
Reactions: luuhaidang
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Cảm ơn bác nhiều, em hay chạy đây để ra bến xe MĐ lấy hàng. Không biết là teo với mấy ảnh. Chương trình TTGT hcm không có chức năng thông báo. Vẫn là điểm dở của chương trình.

• Like
Reactions: realman_80
Hạng B2
2/12/16
129
291
63
34
chắc lại mở dải phân cách như Phan Văn Trị và Lê Quang Định thôi các bác
chứ mà chuyển lane đi cập hông cầu thì xác định va quẹt và kẹt xe ngay dốc cầu ngay

Hạng D
4/9/13
1.284
1.120
133
chắc lại mở dải phân cách như Phan Văn Trị và Lê Quang Định thôi các bác
chứ mà chuyển lane đi cập hông cầu thì xác định va quẹt và kẹt xe ngay dốc cầu ngay

Chưa thấy mở con lươn nha bác. Ngày nào nó mở e update. E đi hàng ngày mấy lượt đường này.

Hạng D
4/9/13
1.284
1.120
133
Cảm ơn bác nhiều, em hay chạy đây để ra bến xe MĐ lấy hàng. Không biết là teo với mấy ảnh. Chương trình TTGT hcm không có chức năng thông báo. Vẫn là điểm dở của chương trình.

Chiều nay e nhắc 1 bác đi PVD quẹo phải PVTri mà không vào làn hỗn hợp. May là khi đó đèn đỏ e đứng bên làn hỗn hợp chỉ vào biển cấm cho bác í và ngoắc đi 1 vòng xoay không là tốn bánh mì ngay.

Hạng D
4/9/13
1.284
1.120
133
Như vậy từ cầu Bình Lợi vẩn quẹo trái vào Nguyễn Xí vẩn được hả Bác. Hay là cấm hết. Thường em chạy tới đây em đi vào đường dưới cầu để ra NTL tuy xa hơn nhưng không kẹt cái chợ.

Chiều nay e cũng nghi nghi thấy Bên kia đường có treo băng rôn nên đánh 1 vòng qua phía Cầu Bình lợi đổ xuống Nguyễn Xí thì không thấy Biển cấm rẽ trái vào Nguyễn Xí .. mà là cấm rẽ phải luôn. VẬY LÀ QUẸO TRÁI THEO LÀN VÀ ĐÈN RẼ TRÁI NHƯ MỌI KHI NHA BÁC.

Hạng C
13/11/09
708
202
43
45
cảm ơn ! thỉnh thoảng cũng đi đường này biết để tránh.