Hạng B2
Tập kết ở Metro Q2
Cắm trại Đồng Nai!

Do em lái xe nên ko chụp được quá trình đi, đến nơi thì mọi ngưởi qua phải qua 1 nhánh sông bằng đò máy như thế này
Cắm trại Đồng Nai!

Trời khá nóng mà gió thì không thể mua được nên tất cả trốn vào trong 2 cái chòi
Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Một nhóm chia ra " đốt chút lá khô" nhóm lửa nấu bếp . Pate và xeko đang đứng rút kinh nghiệm

Cắm trại Đồng Nai!

Xêko pó tay rồi

Cắm trại Đồng Nai!

Một mình pate đứng mũi chịu sào, cuộc đời thường thì lúc "thấy sang thì rất nhiều bác ghé lại bắt quàng làm họ" :D

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Hoành tráng thế này đây

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Vú heo nướng ra lò nóng hổi

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Tiệc tùng thâu đêm suốt sáng như thế này, đàn ca inh ỏi vang cả một khúc sông

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Nóng quá, em và xeko bay xuống sông giải khát và giải mát

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Vợ cả và F1 của bác gì em quên mất tên cũng bắt đầu thấy "bức rứt" trong người :D

Cắm trại Đồng Nai!

Cắm trại Đồng Nai!

Còn đây là F1 của bác nào vào nhận giúp em, e còn mấy hình đẹp lắm của F1 này, pm cho em mail, em gửi cho
Cắm trại Đồng Nai!

Kết thúc, em chỉ có vài tấm thế này vì em bận "bơi"

Hạng C
17/4/05
735
5
18
shop2lua nói:
...
Kết thúc, em chỉ có vài tấm thế này vì em bận "bơi"
Hôm qua không đi chơi với các bác được, tiếc quá. Nay chờ coi hình vậy.
Hình đẹp nhưng ít quá bác ui! Ủa, mà sao bác không "vừa bơi vừa chụp"?

Hạng D
28/6/07
2.811
1.810
113
nhìn bác nhật hạ chảy cả mỡ .......:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/9/11
836
67
28
44
Hình Đẹp quá bác Shop2lua ơi, hôm qua trời không, nắng đứng gió, nóng nhưng thiệt là vui quá là vui...đúng nghĩa là đi trại luôn. Lâu lâu đổi gió tìm lại cảm giác nhóm bếp ngoài trời, đi ghe trên rạch, giăng võng, tắm sông, trãi bạt để nhậu...
Chờ hình từ mợ cherie... chắc hôm qua đi tăng 2 nên giờ đang còn edit/PS hình chưa up kịp:D:D

Hạng D
28/6/07
2.811
1.810
113
Khang Huỳnh nói:
Hình Đẹp quá bác Shop2lua ơi, hôm qua trời không, nắng đứng gió, nóng nhưng thiệt là vui quá là vui...đúng nghĩa là đi trại luôn. Lâu lâu đổi gió tìm lại cảm giác nhóm bếp ngoài trời, đi ghe trên rạch, giăng võng, tắm sông, trãi bạt để nhậu...
Chờ hình từ mợ cherie... chắc hôm qua đi tăng 2 nên giờ đang còn edit/PS hình chưa up kịp:D:D
chắc đi với 3T ..... :)