Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Em với bác cùng ý nhể,khi mình chưa có điều kiện thì khác khi tạm đủ rồi thì em nghĩ ai cũng vậy,tất cả là vì gia đình thôi đúng ko bác!
Tiền tiêu có nhiêu đâu. Làm ăn thất bại, bị lừa đảo chiếm đoạt mới nhiều.
Cả kiếp người, 2 tỏi ăn có mà lòi bản họng

Hạng F
24/11/13
9.041
53.579
113
Chào các bác hội Camry! Thấy các bác bàn off BP mà lòng nôn nao!!!! Tuy nhiên do cv busy chỉ dám theo dõi qua hình ånh...
Em có máy bộ đàm chưa use, nếu bác nào cần em cho mượn, máy em cài sẵn kênh OS Từ 01 -16 (mua của viën tín)các bác sài thỏa mái...
p/s: bác nào chưa có máy khỏi mướn... Em cho mượn.
Sướng quá, thôi cứ mượn bác Kimtien là khoẽ , cứ đập phá thoải mái, lỡ hư đền cái mới :)

Hạng C
1/1/15
698
4.597
113
BÌNH DƯƠNG
Tạm gút BBQ:
1. tôm càng xanh Thác mơ.
2. bò xiên
3. mực & bạch tuộc nuong muoi ot.
4. & cánh gà & mề gà & chân gà ta nuớng muối ớt.
5. Cơm chiên & mì xào.
6. nếu chiều câu có cá thì tối nấu măng chua ăn lẩu, k có thì... nhịn uống rượu trừ hoặc Mì ăn liền ;)
ps: có rau bổ sung!
Em đang chảy nước miếng!
CAMRY CLUB (phần 2)- Đời xe từ 2013 .Giao lưu, chia sẻ chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!
:D

Hạng D
27/12/10
1.033
5.097
113
Anh em mình đi chơi ngày nghỉ. Ngại gì nào, cố gắng đi cùng chơi cho vui cùng cả nhà đi bác.
Mọi người vui vẻ, hoà đồng lém, cố gắng thu xếp nhé bác kim Trích
Thanks bác hangxanh nhiều! Em làm cơ quan nhà nước nên thứ 7, CN là ngày nghỉ đi đâu cũng vô tư, Bà xã lại có cty riêng nên hơi kẹt thứ 7, còn 2 F1 thì học thêm... em sẽ cố gắng thu xếp để off chung với mấy bác. tính em ham vui..lúc trước em có tham dự 3 đợt xuyên Việt với anh em OS nên nghe off là thấy ...sung