Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Mềnh nghe có lầm không?
Mới hôm qua còn cà phê với anh Kế toán mà ta?
Chưa gì đã giỗ roài, nhanh Dzậy??? :3dgian::3dgian:
:3dcuoi:
Nãy giờ e còn nói chuyện với nhau mà:3dcuoi:[/QUOTE]
Vậy là cha Chứng có mưu đồ chiếm đoạt tài sản của anh Kế toán đây. Chắc sáng nay mời cà phê, đã cho uống thuốc Tí Dzoài.
Anh Kế toán gởi anh Chứng buôn Nha phiến hơi bị Dày Vốn.
Huhu, Kế toán ơi, em đâu Dzồi.
Anh mới mua bđ, em nghe rõ, trả lời???
Còn cất giấu chỗ nào nói nhanh.......

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
:3dcuoi:
Nãy giờ e còn nói chuyện với nhau mà:3dcuoi:
Vậy là cha Chứng có mưu đồ chiếm đoạt tài sản của anh Kế toán đây. Chắc sáng nay mời cà phê, đã cho uống thuốc Tí Dzoài.
Còn cất giấu chỗ nào nói nhanh.......[/QUOTE]
A Rà yên tâm, e chưa muốn lên nóc tủ ngồi đâu :D

Hạng D
18/6/15
3.140
20.066
113
Bác Cum cháo gì chưa
Mềnh mới ăn uống xong rồi bác. Anh Út nhà mình đi tai mũi họng, bs phán nạo VA. Đi BP tới nơi, làm sao mà nạo kịp.[/QUOTE]
Không nạo nhe Bác, Bác bảo mấy chú ây, cho thuốc uống thôi.
VA được ví như 2 anh lính canh cửa nhà mềnh, có 2 anh ấy, phía sau sẽ an toan hơn, Bác nghe lời đạo thúi đó phế 2 anh ấy là sai lầm Bác nhe.
Kết lại: Làm ơn xin cái toa thuốc 7 ngày, nếu sau 7 ngày tui thấy không cứu dc 2 anh lính ấy, tui sẽ phế anh ấy.

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Còn cất giấu chỗ nào nói nhanh.......
A Rà yên tâm, e chưa muốn lên nóc tủ ngồi đâu :D[/QUOTE]
Úi Rời, em trai Vưỡn Koàn đấy à. Anh lo lắng quá.
Chỉ sợ bánh kem SN không có người Cắt thôi!
Hú Hồn! !!:3dtangtraitim::3dtangtraitim::3dtangtraitim:

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Mềnh mới ăn uống xong rồi bác. Anh Út nhà mình đi tai mũi họng, bs phán nạo VA. Đi BP tới nơi, làm sao mà nạo kịp.
VA được ví như 2 anh lính canh cửa nhà mềnh, có 2 anh ấy, phía sau sẽ an toan hơn, Bác nghe lời đạo thúi đó phế 2 anh ấy là sai lầm Bác nhe.
Kết lại: Làm ơn xin cái toa thuốc 7 ngày, nếu sau 7 ngày tui thấy không cứu dc 2 anh lính ấy, tui sẽ phế anh ấy.[/QUOTE]
Ông Út bị Tiền của Hen suyễn lâu lắm rồi bác Sỡi ạ.
Chỉ mới hết ốm đau chừng 3 tháng nay thôi.
Xơi thuốc nhiều hơn ăn cơm đó bác

Hạng D
18/6/15
3.140
20.066
113
Kết lại: Làm ơn xin cái toa thuốc 7 ngày, nếu sau 7 ngày tui thấy không cứu dc 2 anh lính ấy, tui sẽ phế anh ấy.
Xơi thuốc nhiều hơn ăn cơm đó bác[/QUOTE]
thường thì viêm VA ( trẻ) Amidal ( lớn ), dùng kháng sainh vài ngày là hết ah Bác, việc cháu có tiền căn hen suyễn, Bác cứ báo với Bs, Bs sẽ cho toa phù hợp, Bác cứ lấy cái toa đi, đừng đồng ý nạo VA. Chiều em làm về, AE mình cafe, Bác cho e xem cái toa cùng cháu xíu nhe.

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Xơi thuốc nhiều hơn ăn cơm đó bác
thường thì viêm VA ( trẻ) Amidal ( lớn ), dùng kháng sainh vài ngày là hết ah Bác, việc cháu có tiền căn hen suyễn, Bác cứ báo với Bs, Bs sẽ cho toa phù hợp, Bác cứ lấy cái toa đi, đừng đồng ý nạo VA. Chiều em làm về, AE mình cafe, Bác cho e xem cái toa cùng cháu xíu nhe.[/QUOTE]
Hết giờ làm việc.
Cả nhà về hết rồi bác ạ.
Thôi, cứ đi BP về đã bác Sỡi ạ. Cám ơn bác nhiều nghen!!! :3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:

Hạng D
18/6/15
3.140
20.066
113
thường thì viêm VA ( trẻ) Amidal ( lớn ), dùng kháng sainh vài ngày là hết ah Bác, việc cháu có tiền căn hen suyễn, Bác cứ báo với Bs, Bs sẽ cho toa phù hợp, Bác cứ lấy cái toa đi, đừng đồng ý nạo VA. Chiều em làm về, AE mình cafe, Bác cho e xem cái toa cùng cháu xíu nhe.
Hết giờ làm việc.
Cả nhà về hết rồi bác ạ.
Thôi, cứ đi BP về đã bác Sỡi ạ. Cám ơn bác nhiều nghen!!! :3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:[/QUOTE]
Vậy Bác có cần Bs khám tại nhà hong, phí rẻ lém, ly cafe ah nhe.
Đùa với Bác, chiều e về, AE mình cafe, e xem cháu xíu, bị vậy đi chơi hỏng ổn đâu Bác.