Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
:3dquaytay::3dquaytay:
Có độ Linh VT thứ bảy này nên bác Cả ế độ là cái chắc.
Thú bảy nầy mình đi Hà nội rồi, lại vắng.
Ae mình có ai đa ở tại đaay chưa vậy Topas Ecolodge ở Sapa ? Thú ba dẫn mấy tên Mỹ lên đó mà chẳng rõ có hay không, nhìn hình thì thấy ok.
Nó đây http://topasecolodge.com/gallery/

Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
Có tốn cái gì hem, hay chỉ vác cái mạng ;)
Nầy chú nhà thuốc, anh Rà đến nhà trả tiền anh còn chưa lấy nhá :) Thích thì đăng ký xong ù té qua nhà anh lấy giùm nhé, phờ ry nhé. Thông cảm anh đi về trong ngày nên oải lắm, qua nhà anh lấy mang về nấu cho mợ Hiền ăn rồi nó thương chú nhiều nhé :)

Hạng C
6/3/14
625
3.326
93
Galaxy S5 còn chưa có cửa với ip5 thì ip6s+ làm gì có đối thủ.
:3duongbiahutthuoc::3duongbiahutthuoc:
Chả biết "Thiên hà" là gì, chỉ biết "mình" thôi : Ipod, Iphone, Ipad, Mac book, Apple tivi. Để một đám nầy tụi nó nối kết nhau cũng vui phết. Ai gọi vào mà tiện tay chụp đại 1 cái nghe nói luôn, chả cứ phải đúng cái iphone.

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Nầy chú nhà thuốc, anh Rà đến nhà trả tiền anh còn chưa lấy nhá :) Thích thì đăng ký xong ù té qua nhà anh lấy giùm nhé, phờ ry nhé. Thông cảm anh đi về trong ngày nên oải lắm, qua nhà anh lấy mang về nấu cho mợ Hiền ăn rồi nó thương chú nhiều nhé :)
Có tốn cái gì hem, hay chỉ vác cái mạng ;)

Ối Rời, đã gọi là anh Cả, phải đáng chữ CẢ do Mềnh đặt ra nhé anh Thuốc!
Đã là Người Lớn, chơi khác nhoen!
Đàn Ông là phải hoành tráng, ko lăn tăn, tiếc nuối bất cứ điều gì nghe Thuốc!

Bác Cả thông cảm, em nó mới bị sốc thuốc lần đầu nên còn chưa tỉnh hẳn!!!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Chả biết "Thiên hà" là gì, chỉ biết "mình" thôi : Ipod, Iphone, Ipad, Mac book, Apple tivi. Để một đám nầy tụi nó nối kết nhau cũng vui phết. Ai gọi vào mà tiện tay chụp đại 1 cái nghe nói luôn, chả cứ phải đúng cái iphone.
Cái món bác Cả chơi trên BL hơi bị hoành tá tràng!
Người Rà, quả nhiên lợi hại!!!