Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Thông báo!!!
Được sự Uỷ nhiệm của bác V @toanphucd, Mềnh làm thư mời đến toàn thể các bác, các bạn cùng toàn thể gia đình!
Vào lúc 18h ngày 31/12 đến chung vui bữa tiệc cuối năm 2015 tại tư gia của bác @toanphucd
Đặc biệt, gia chủ có kính mời gia đình các bác :
@Dongzinger, @HuuTan
@onggia68
@tienkim
Những anh em ở xa, xin cố gắng :
@PhanLe
@toyotalover
@cagiva2303
......
......( còn thiếu sót tên bác nào, xin thông báo giúp nhé)
Còn các bác trẻ, cứ thế xông pha nhé!!!
Thông báo thay thư mời.
Xin kính mời tất cả anh em cùng gia đình đến tham dự. Sự hiện diện của anh em là niềm Vinh hạnh cho gia đình Gia Chủ!!!

Hạng D
10/6/15
4.526
27.818
113
Thông báo!!!
Được sự Uỷ nhiệm của bác V @toanphucd, Mềnh làm thư mời đến toàn thể các bác, các bạn cùng toàn thể gia đình!
Vào lúc 18h ngày 31/12 đến chung vui bữa tiệc cuối năm 2015 tại tư gia của bác @toanphucd
@Dongzinger, @HuuTan
@onggia68
@tienkim
@PhanLe
@toyotalover
@cagiva2303
......
Thông báo thay thư mời.
Xin kính mời tất cả anh em cùng gia đình đến tham dự. Sự hiện diện của anh em là niềm Vinh hạnh cho gia đình Gia Chủ!!!
sự hiện diện của anh Thuốc, a KT, a Mì Gói làm đắng lòng gia chủ phu nhân, vì mấy anh này ăn ghê tóa. hihi.

Hạng D
10/6/15
4.526
27.818
113
Thông báo!!!
@Dongzinger, @HuuTan
@onggia68
@tienkim
@PhanLe
@toyotalover
@cagiva2303
......
Thông báo thay thư mời.
mấy bác qua ăn rồi phá lẹ lẹ rồi về nhá, kẻo kẹt xe thì ngủ trên xe luôn khỏi về. há há. Quận 7 phải đi qua mấy điểm trập trung xem bắn pháo bông đó ạ

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
mấy bác qua ăn rồi phá lẹ lẹ rồi về nhá, kẻo kẹt xe thì ngủ trên xe luôn khỏi về. há há. Quận 7 phải đi qua mấy điểm trập trung xem bắn pháo bông đó ạ
Bàn tới, bàn lui mà vẫn không có đường để về!
Phải công nhận, vùng Ven phức tạp thiệt!
Haizzzz, thời buổi kiếm miếng eng khó kheng Wé đi