Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Hóng A Lơ vào bem cmn cái thớt này, vì tội đưa hềnh séc xi
Đây là thớt nhân văn, chia sẽ những buồn vui của cuộc đời, ko phải thói dung tục đời thường!
Đây là hình ảnh nghệ thuật, tôn vinh nét đẹp của phụ nữ nha!
Haizzzz, anh nhìn bức ảnh trần trụi quá!!!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Thông báo, thông báo!!!

Được sự Uỷ nhiệm của bác Thuốc, Mềnh làm mật chỉ thay thiệp Hồng, gửi đến toàn thể đội quân Hổ báo nhà Cam biết tin long đất mà lở cả Chòi: Anh Thuốc lấy Vợ bé!!!

Ấy nhầm! Anh Thuốc sẽ tổ chức bữa cơm thân mật mừng con gái Út Thôi nôi 1 tuổi, bé Gia Linh vào tối 26/1/2016 tại nhà hàng......

Anh Thuốc gửi thông báo sớm để anh em ở phương xa có lịch sắp xếp cụ thể, để đến chung vui bữa tiệc sinh nhật của Bé, cùng với hội Cam cho dzui dzẻ, hạnh phúc!!!

Mềnh đại diện kính gởi đến các bác Cao niên và anh em ở xa :
Bác @HuuTan, @Dongzinger,
Bác @toanphucd
Bác @onggia68
Bác @tienkim
Bác @minhtriquan
Bác @PhanLe
Bác @toyotalover
Bác @cagiva2303
......
.......
Ps: anh em SG tự xử cùng với Mềnh nhoa!!!

Hạng D
18/6/15
3.140
20.066
113
Thông báo, thông báo!!!

Được sự Uỷ nhiệm của bác Thuốc, Mềnh làm mật chỉ thay thiệp Hồng, gửi đến toàn thể đội quân Hổ báo nhà Cam biết tin long đất mà lở cả Chòi: Anh Thuốc lấy Vợ bé!!!

Ấy nhầm! Anh Thuốc sẽ tổ chức bữa cơm thân mật mừng con gái Út Thôi nôi 1 tuổi, bé Gia Linh vào tối 26/1/2016 tại nhà hàng......

Anh Thuốc gửi thông báo sớm để anh em ở phương xa có lịch sắp xếp cụ thể, để đến chung vui bữa tiệc sinh nhật của Bé, cùng với hội Cam cho dzui dzẻ, hạnh phúc!!!

Bác @toanphucd
Bác @onggia68
Bác @tienkim
Bác @minhtriquan
Bác @PhanLe
Bác @toyotalover
Bác @cagiva2303
......
.......
Tự xử là sao A? A Thuốc mời đi ăn chùa mà

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Thông báo, thông báo!!!

Bác @toanphucd
Bác @onggia68
Bác @tienkim
Bác @minhtriquan
Bác @PhanLe
Bác @toyotalover
Bác @cagiva2303
......
.......
Hôm đó Thứ 3, tình hình căng à nhe!
Em sẽ cố sắp xếp ;)