Hạng C
22/4/15
673
4.726
93
tóm lại là có chiến không? khi nào bắt đầu vậy ?
Thôi, cho em xin, già hết rồi chừa sức làm việc khác ngon hơn. Ai muốn xem thì đã có "Quá nhanh quá nguy hiểm" vào mạng mà xem. Làm bậy con cháu học theo, loạn mất!
Bỏ qua đi a Xanh! Xe chỉ là phương tiện di chuyển thôi, chuyện nhỏ!

Hạng D
11/9/14
1.702
55.405
113
Thôi, cho em xin, già hết rồi chừa sức làm việc khác ngon hơn. Ai muốn xem thì đã có "Quá nhanh quá nguy hiểm" vào mạng mà xem. Làm bậy con cháu học theo, loạn mất!
Bỏ qua đi a Xanh! Xe chỉ là phương tiện di chuyển thôi, chuyện nhỏ!
Nhưng hội bim máu quá bác Khánh ôi, coi hội mình chẳng ra rì, bực.

Hạng C
22/4/15
673
4.726
93
Nhưng hội bim máu quá bác Khánh ôi, coi hội mình chẳng ra rì, bực.
Nhận thức mỗi người mỗi khác và nhận định thì cũng khác bác ạ. Xã hội này vốn thế, em cũng hay bực mà già trước tuổi nè bác! Xe là chuyện nhỏ bác ạ. Thích xe nào mua xe đó, hết thích đổi xe khác có sao đâu! Tùy nhu cầu mà quất!

Hạng D
11/9/14
1.702
55.405
113
Nhận thức mỗi người mỗi khác và nhận định thì cũng khác bác ạ. Xã hội này vốn thế, em cũng hay bực mà già trước tuổi nè bác! Xe là chuyện nhỏ bác ạ. Thích xe nào mua xe đó, hết thích đổi xe khác có sao đâu! Tùy nhu cầu mà quất!
Thấy xe BMW mỗi lần sửa thấy tốn tiền kinh quá, phải ko ạ. Em chưa có cơ hội thử bim.

Hạng C
22/4/15
673
4.726
93
Anh Khánh biết mặt bác Mun hội chảng bim ko ạ, bác ý xung quá.
Không biết bác ạ! Em không quan trọng chảng, pó gì đâu. Ai làm chả được. Hôm qua theo link bác share, em vào CNL thấy phức tạp quá! Đôi khi có 1 số người sung quá đáng với người khác chỉ vì bị... vợ chửi! Xã hội phức tạp lắm!

Hạng D
11/9/14
1.702
55.405
113
Không biết bác ạ! Em không quan trọng chảng, pó gì đâu. Ai làm chả được. Hôm qua theo link bác share, em vào CNL thấy phức tạp quá! Đôi khi có 1 số người sung quá đáng với người khác chỉ vì bị... vợ chửi! Xã hội phức tạp lắm!
Tội bác Xanh chỉ vì nói xốc hội Bim mà bị bem nick, còn bác moon thì ko sao. Kỳ lạ.

Hạng C
22/4/15
673
4.726
93
Thấy xe BMW mỗi lần sửa thấy tốn tiền kinh quá, phải ko ạ. Em chưa có cơ hội thử bim.
Cứ thử 1 lần có sau đâu. Học trường sang thì học phí cao hơn. Có nhiều tiền thì thấy học phí ít còn có tiền ít thì thấy học phí nhiều!