Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Các Bác thực sự cần sáng hơn để chạy ban đêm cho an toàn, hay là để pha vô mặt xe đối diện? Ai cũng muốn thật sáng để pha vô mặt nhau thì xã hội đúng là loạn cả lên.
E thấy nếu kg phải thường xuyên đi đêm do yêu cầu công việc thì bóng zin của nhà sản xuất cũng đã sáng lắm rồi.
Trở lại thực tế. Ban đêm các bác phải đi những cung đường nào? Mật độ xe cộ? Tốc độ di chuyển? Khi xem xét xong những yếu tố trên thì mới quyết định cần độ đèn hay không.

Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Em thấy nếu các bác lắp bóng gầm và bóng cos bằng đèn led ánh sáng trắng 6000k coi chừng đi trời mưa là mù tịt. Vì sao đèn gầm (đèn sương mù) lại ánh sáng vàng? Đèn đường sánh sáng vàng?
Nếu tăng độ sáng thì nên lắp led vào đèn Pha thôi. Khi đi đường trường, đi đường tối...cần hỗ trợ thêm ánh sáng thì lúc đó đèn pha là hợp lý nhất, đi trong thành phố, đi trời mưa....tốc độ chậm đâu cần sáng nhiều?
Em đã chơi 1 cặp led cho đèn pha, để hỗ trợ ánh sáng khi đi đường trường, nhưng vẫn sử dụng đèn cos halogen khi trời mưa để bám đường.
Đèn cos halogen
CAMRY CLUB (phần 2)- Đời xe từ 2013 .Giao lưu, chia sẻ chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!

Đèn pha led + cos halogen (phía trước đầu xe vẫn ánh sáng vàng của halogen để bám đường khi trời mưa).
CAMRY CLUB (phần 2)- Đời xe từ 2013 .Giao lưu, chia sẻ chuyện ngoài lề đầy văn hoá!!!

p/s: Đặc biệt đây là phương thuốc hữu hiệu để điều trị những người chuyên đi Pha trong thành phố. Nhá pha cái là bên kia cos ngay. :D

Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
Hàng xịn nghe a Dê nói mấy trăm obama 1 cái chứ lấy đâu ra 3tr/1 cặp :) Mà mình gắn gầm nên xài hàng a PT là ok rồi bác A.
Philips chỉ có 1 chữ L thôi nhé, 2 chữ L là nhái chắc
còn Philips ngoài thị trường thì giả rất nhiều các bác nên cẩn thận khi chọn nhé. Kiếm nhà phân phối mua cho an toàn nếu muốn dùng Philips

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Philips chỉ có 1 chữ L thôi nhé, 2 chữ L là nhái chắc
còn Philips ngoài thị trường thì giả rất nhiều các bác nên cẩn thận khi chọn nhé. Kiếm nhà phân phối mua cho an toàn nếu muốn dùng Philips
Gạch đá gì mà đặt? E cần bác đặt chỗ đi off với ae cuối tuần sau kìa.
Quán xá xong rồi. Tiếp viên trẻ đẹp cũng đã thông rồi. Giờ phải dành thời gian cho hội đi chứ.