Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Mòn e ko nói, nhưng h đạp thắng nó cứ kêu " xì xì " :(, chắc thắng có vấn đề rùi :)
Dễ mà, tháo lốp xe ra, đạp nhẹ, một người ngồi xem nó xì xì như thế nào, bởi vì thắng nhớt, tháo ra thấy ngay.
Lôi ổng ra, Tẩn cho một trận vì không tuân theo luật pháp, nói không với bi, dịu sau tay lái.
Nhớ nhẹ tay một chút, vì dù sao, Ổng cũng Sanh dza mình nghe bác Nô! :3dcuoi:

Hạng D
4/2/12
3.202
11.535
113
Dễ mà, tháo lốp xe ra, đạp nhẹ, một người ngồi xem nó xì xì như thế nào, bởi vì thắng nhớt, tháo ra thấy ngay.
Lôi ổng ra, Tẩn cho một trận vì không tuân theo luật pháp, nói không với bi, dịu sau tay lái.
Nhớ nhẹ tay một chút, vì dù sao, Ổng cũng Sanh dza mình nghe bác Nô! :3dcuoi:
E ngó thì ko thấy nhớ, khả năng nóng quá sôi dầu thắng nên có bọt khí lọt vào, và thêm 1 phần bố bị mòn nên thấy nó kêu " xì xì" nhưng e thấy lạ là nó phát ra tiếng xì ở con heo thắng với bộ thắng trc :(

Hạng F
14/9/14
5.885
32.736
113
Chào cả nhà buổi chiều :)
e có cái này muốn hỏi các bác tư vấn giúp e phát

Tình hình là hôm qua ba e đi nhậu mà ổng xỉn quá roài nên quên hạ thắng tay để im chạy xe về nhà luôn, quãng đường khoảng 4km
Hôm nay e chạy thử thấy thấy mỗi khi mình đạp thắng sâu thì xe lại nghe " xì xì " tiếng xì khá rõ, e thấy tiếng xì phát ra ở cả bộ thắng phía trc nữa
ko biết bị bệnh j roài :) anh e giúp e để qua 5/5 mang ra hãng xem sao :)
E thấy trên đồng hồ có báo lổi k ? Nếu k báo gì hết k sao đâu ? Thắng dầu chứ đâu phải hơi đâu mà xì .

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
E ngó thì ko thấy nhớ, khả năng nóng quá sôi dầu thắng nên có bọt khí lọt vào, và thêm 1 phần bố bị mòn nên thấy nó kêu " xì xì" nhưng e thấy lạ là nó phát ra tiếng xì ở con heo thắng với bộ thắng trc :(
Làm gì có bọt anh ơi,, bọt vô là banh nguyên cái piston thắng luôn gòi