Tư Vấn Chia Sẻ Camry "nhập"

Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi
RE: Camry "nhập"

Trích đoạn: otobienhoa

Các pác xem xe rồi mỗi người mỗi câu làm em nhớ chuyện thầy bói xem voi .Nhãn quan mỗi người mỗi khác nhau,sao có người thích gái da ngăm,người thích da trắng?âu thì cũng ko ai cấm .
Có người độ xe rồi post lên cho các pác xem,đẹp thì khen,ko đẹp thì nhẹ nhàng góp ý mình là hay,thấy nhiều pác quở em nó wúa....nào quây tàu [8|],nào cá ngão sưng môi...em sợ em nó ốm .Các pác có xe có can đảm độ thế ko,khi dám độ có chắc đẹp trong mắt mọi người ko ?Em thì em ko can đảm độ thế rồi,he .
Em cố nhịn không nói nhưng không nhịn được, bác thông cảm nhé, trông hai cái ống pô giống mũi của Trư bát Giới quá!

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Dán mí cái viền sọc trăng trắng đo đỏ dưới và trên mép đèn hậu chắc thèng cu ở nhà nó khoái hỉ ?V xích Grande còn thiếu tem grande ở dưới cửa sau 2 bên xe .Thay đèn pha mới cỡ 3,5t 1cái(lập thể gắn xenôn mới ok ),mặt nạ cỡ 1,5t,tai cỡ 1,6t 1cái mới ra Vê xích nhá .
Tổng thể xe độ đẹp và ko giống ai,có ai đi độ xe giống y chang xe 1 người nào đó đâu .

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

e đã thay mặt nạ, chuẩn bị gắn xê nôn ... [:'(]

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

làm bộ kèn hơi 16 tiếng đi bác kotex ơi.bóp mọt cái là ** phải vỗ tay khen kèn hay liền:)

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Trích đoạn: hachi

Trích đoạn: otobienhoa

Các pác xem xe rồi mỗi người mỗi câu làm em nhớ chuyện thầy bói xem voi .Nhãn quan mỗi người mỗi khác nhau,sao có người thích gái da ngăm,người thích da trắng?âu thì cũng ko ai cấm .
Có người độ xe rồi post lên cho các pác xem,đẹp thì khen,ko đẹp thì nhẹ nhàng góp ý mình là hay,thấy nhiều pác quở em nó wúa....nào quây tàu [8|],nào cá ngão sưng môi...em sợ em nó ốm .Các pác có xe có can đảm độ thế ko,khi dám độ có chắc đẹp trong mắt mọi người ko ?Em thì em ko can đảm độ thế rồi,he .
Em cố nhịn không nói nhưng không nhịn được, bác thông cảm nhé, trông hai cái ống pô giống mũi của Trư bát Giới quá!

Chính xác, trông như hai cái mũi lợn, nhìn xe này độ em thấy không được thẩm mỹ cho lắm, nhìn kiểu nửa Hồng Quân nửa Thổ phỉ......sorry bác chủ xe

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Camry mà độ lên trông ngộ quá nhỉ, giống như thầy Chùa tụng kinh đội tóc giả :D .. và nhuộm thêm màu tóc high line ..nữa:D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Con Vios trắng hồi trước bác Kotex độ đẹp -hài hoà ấn tượng hơn con Camry này.Chắc chắn bác Kotex còn phải hoàn chỉnh nhiều hơn nữa cho vợ 2 của mình.Bác có dịp nào đi ngang khúc đường PHÙNG KHẮC KHOAN (gần tới ngã tư Nguyễn Đình Chiểu ) có một em Camry 3.0 màu đen thường hay đậu trên vỉa hè được độ chút chút ở dàn Bodykid và thay mâm lớn trông cũng khá hài hoà và không kém phần "ngầu đời".
Bác Vios Trắng quả là chịu chơi,chúc bác sớm trình làng tác phẩm độc đáo của mình và phải có thêm 1 bộ Sim Card số ...3333 nữa nhé.