Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Cái còm của bác e không nói ...
ý của e là nói bác Tungquan và bác Khoa BD ( só ry bác vì pho vợt còm của bác)
đầu dây mối nhợ là pa Khoa đưa cái hình biển số và nói thành quả chờ đợi 60A41998 . Số đẹp thiệc.
Pa FC nhảy vô nói “ có 1 nút mà đẹp cccj” nói rất đúng về số nút biển số.
pa Khoa nói đọc kỷ lại còm rồi dẫn chứng lấy số 60 ( mã tỉnh) cộng vô thành 7 nút.
pa Tungquan hớt hơ hớt hảy nhảy vô phán “ coi kỷ lại còm”????
pa Duybiti nhảy vô coi kỷ còm và phán chỉ có 1 nút...
pa khoa và tungquan nhảy vô nói coi kỷ lại còm?????
mía... pa Khoa mâu thuẩn vậy mà cũng có bằng cao học đó chời???? Kkkk
pa tungquan thì “ tam sao thất bổn”” giống như::: ông A nói ông B là “” quá ồn”, nhưng ông B hỏi lại “” cái L.0.l “”... kiểu vậy đó.......
Kinh thặc

Hạng F
5/4/13
23.876
144.190
113
Dạ, trong vụ này bác @DUYBITI hiểu sai hoàn toàn ạh!
Thứ 1. Bác @Tungquan kêu bác hok đọc kỹ còm là đúng. Vì bác hok đọc cái com của em sau khi FC nói như cccj kaka. Bác @Tungquan nói bác hok đọc cái còm này đây! kaka
View attachment 846306

Thứ 2: Dạ! ở Biên Hoà quê em, dân chúng nó có phong tục cộng hết các dãy số trên biển số ạh, kaka
Bác nói vậy thì tự bác đã là mâu thuẩn!!! Bác đã nghe sự tích “ mâu- thuẩn” chưa ???
Vì bác đưa cái biển số ra mà bác không nói tập quán quê bác cộng số nút mã tỉnh ( 60 quê bác cho là Lộc, nhưng sứ rạch giá là 68 lộc phát mà họ có cộng vô đâu???kkk) nên cái còm của FC 1 nút là rất chính xác. E căn cứ cái còm của FC để dẫn chứng nút mà...
mà cái sai của bác Khoa là “ pho vợt “ còm của FC mà đi nói là HT????
Cái sai của pa tungquan e nhắc lại là “ tam sao thất bổn” “” đâm xuồng bể” “ chia rẻ nội bộ thớt gây mất đòn kết”... lkkk
p/s túm lại là cách diễn đạt của bác khoa còn thiếu mà lại đi bắt bẻ “ đọc kỷ lại còm” là thể hiện tính chưa chuyên nghiệp... kkk

Hạng F
21/7/12
11.655
75.161
113
mien tay
Bác nói vậy thì tự bác đã là mâu thuẩn!!! Bác đã nghe sự tích “ mâu- thuẩn” chưa ???
Vì bác đưa cái biển số ra mà bác không nói tập quán quê bác cộng số nút mã tỉnh ( 60 quê bác cho là Lộc, nhưng sứ rạch giá là 68 lộc phát mà họ có cộng vô đâu???kkk) nên cái còm của FC 1 nút là rất chính xác. E căn cứ cái còm của FC để dẫn chứng nút mà...
mà cái sai của bác Khoa là “ pho vợt “ còm của FC mà đi nói là HT????
Cái sai của pa tungquan e nhắc lại là “ tam sao thất bổn” “” đâm xuồng bể” “ chia rẻ nội bộ thớt gây mất đòn kết”... lkkk
p/s túm lại là cách diễn đạt của bác khoa còn thiếu mà lại đi bắt bẻ “ đọc kỷ lại còm” là thể hiện tính chưa chuyên nghiệp... kkk
Nửa hả ?
Có ai hỉu gì hôn , nói gọn gọn lợi cho dể hỉu coai