Hạng B2
18/7/04
410
0
16
Dạ tình hình là thế này ah.cuối tuần này em bay từ Đà Nẵng vào Sài Gòn lấy xe rồi chạy về Đà Nẵng,em cần các bác OS Sài Gòn giúp em vụ này với ah.Em lấy xe bên ADV,rồi theo các bác em nên chạy đường nào ra Quốc Lộ 1 dễ dàng để em về lại Đà Nẵng thân yêu?và nếu đi thì đi tầm mấy h để tránh bớt kẹt xe và noel đường đông đúc thế này ah?em nghe nói chạy xuống Vũng Tàu rồi ra Quốc lộ 1.Mong các bác OS Sài Gòn giúp em vụ này ah.hôm nay thứ 4,cuối tuần này em vào SG ah.Em xin chân thành cảm ơn các bác đã đọc topic này và giúp em.

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
bác lấy xe bên ADV xong bác có thể chạy ra đường ng văn cừ , rùi bác quẹo trái , đâm thẳng ra vòng xoay , bác quẹo fải ra đường ng thị minh khai , rùi bác cứ thẳng tiến ra ngã tư hàng xanh , rùi bác quẹo fải rùi bác cứ thẳng tiến là sẽ tới ĐN thân yêu của bác...kẹt xe e nghĩ kg đáng kể , vẫn đi ngon lành cành đào trong tuyến đường này .:) , bác chạy chi mô mà ra tới vũng tàu làm gì ....tốn xăng [8D]

Last edited by a moderator:
Hạng C
4/3/07
538
11
18
45
"Xì Gềnh"
Gần cuối đường Nguyễn Thị Minh Khai (vừa qua Đài TH) bác nên quẹo trái chỗ ngã tư Nguyễn Bỉnh Khiêm rồi đâm thẳng ra Vòng xoay Điện Biên Phủ. Rẽ phải và chạy thẳng ra xa lộ HN (tránh lô cốt trên đường XVNT đoạn gần Hàng Xanh)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Xa lộ HN con đường thẳng tiến về phương Bắc để theo QL 1A về Đà Nẵng của bác. Còn đi VT là rẽ phải về phương Đông không thể gần hơn được trừ phi bác có việc gì ấy... ở VT.

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon
bác k bt cứ hỏi đg nào ra cầu sài gòn thì đi,tới đó hỏi đg nào đi ra tới ĐN thì cứ chạy,chứ bác đừng hỏi đg nào đi vũng tàu,thì người ta chỉ bác ra vũng tàu tắm biển thì chết:D:D

Hạng D
30/3/05
2.353
15.814
113
Nếu bác chưa tự tin thì bác kêu người salon bán xe cho bác chạy xe ra tới ngã 3 Vũng Tàu rồi từ đó bác thẳng đường thiên lý về tới Đà Nẳng.

Hạng B2
18/7/04
410
0
16
Đầu tiên em xin cảm ơn các bác:CHAULI,HANX,PHANTAN,KHANGLAMBO,PHAMTTRUC.....đã hướng dẫn em đầy đủ,em xin mời các bác 1 ly ah.Vì công việc vào SG gấp wa ko cafe với các bác để hậu tạ các bác.em xem bản đồ đã hiểu rõ đường đi rồi ah.tới Nha Trang là em OK rồi.Cho em làm phiền các bác chỗ này nữa ah.Từ Sài Gòn ra tới Nhat Trang thì XXX thường bắn tốc độ ở địa phận nào ah?và từ SG_NT dài bao nhiêu km vậy các bác?em chạy ban đêm thì XXX đoạn đấy có bắn ban đêm ko vậy các bác?Nhân tiện đây em xin chúc các bác 1 mùa Noel vui vẻ,1 năm mới tràn đầy niềm hạnh phúc.Nếu các bác có việc j ở Đà Nẵng thì PM cho em,em sẽ giúp bác 24/24 ah.kính các bác.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Không biết bác chủ thớt mua xe mới 100% hay lướt.

Chứ nếu giống như bác hỏi + xe mới 100% thì theo em nên thuê xe chuyên dụng chở về DN cho chắc ăn, chi phí khoảng 3 triệu đồng. Sau đó, có biển số + đăng kiểm + bảo hiểm thì tha hồ mà vi vu, làm 1 chuyến ngược vào SG chẳng hạn.

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
crazyman85 nói:
Đầu tiên em xin cảm ơn các bác:CHAULI,HANX,PHANTAN,KHANGLAMBO,PHAMTTRUC.....đã hướng dẫn em đầy đủ,em xin mời các bác 1 ly ah.Vì công việc vào SG gấp wa ko cafe với các bác để hậu tạ các bác.em xem bản đồ đã hiểu rõ đường đi rồi ah.tới Nha Trang là em OK rồi.Cho em làm phiền các bác chỗ này nữa ah.Từ Sài Gòn ra tới Nhat Trang thì XXX thường bắn tốc độ ở địa phận nào ah?và từ SG_NT dài bao nhiêu km vậy các bác?em chạy ban đêm thì XXX đoạn đấy có bắn ban đêm ko vậy các bác?Nhân tiện đây em xin chúc các bác 1 mùa Noel vui vẻ,1 năm mới tràn đầy niềm hạnh phúc.Nếu các bác có việc j ở Đà Nẵng thì PM cho em,em sẽ giúp bác 24/24 ah.kính các bác.
e nghĩ bác cứ đúng tốc độ mà đi thui , vậy cho an toàn , từ SG ra NT khoảng 460km , nếu bác chạy đêm thi e nghĩ bác cứ vô tư , ít gặp xxx hơn ...e chỉ bít thế :)