Hạng B2
18/7/04
410
0
16
@phucminh:dạ em mua xe lướt bác ah.em làm bên salon bác ah.từ nay đến tết chắc phải vào SG dài dài.tại vì em tới Nha Trang có chút việc rồi em lên Gia Lai thăm người yêu em,rồi thẳng đường HCM về ĐN ah.vậy là từ SG - NT 460,NT - GL 280,GL - ĐN 300,em tính sơ sơ là 1040km.dài hơn đi dường 1 là 80km.nhưng được cái ít bị XXX bắn tốc độ.em cảm ơn các bác nhiều ah.em năm ny mới 20t thôi.

Hạng D
16/10/06
1.559
10.989
113
sites.google.com
crazyman85 nói:
@phucminh:dạ em mua xe lướt bác ah.em làm bên salon bác ah.từ nay đến tết chắc phải vào SG dài dài.tại vì em tới Nha Trang có chút việc rồi em lên Gia Lai thăm người yêu em,rồi thẳng đường HCM về ĐN ah.vậy là từ SG - NT 460,NT - GL 280,GL - ĐN 300,em tính sơ sơ là 1040km.dài hơn đi dường 1 là 80km.nhưng được cái ít bị XXX bắn tốc độ.em cảm ơn các bác nhiều ah.em năm ny mới 20t thôi.

20 chắc bác sẽ lái máu lắm đây, kaka, em nghĩ cứ sống và làm việc theo pháp luật là ổn, nhớ lại lần đầu em đi đường trường là đi Vũng Tàu, lần thứ 2 là chạy 1 mạch từ Sài Gòn về Châu Đốc, chẳng kinh nghiệm gì ráo nhưng hoàn toàn ko có xxx nào làm phiền em cả!!!(ngày đó em còn chưa biết tới OS này!!!)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Đã có quyết định tổng kiểm tra an toàn GT trên toàn quốc, việc bắn tốc độ sẽ tập trung các tuyến đường trọng điểm. Mọi khi thì Dầy Giây (ĐNai) Căn cứ 4 (B Thuận) Giờ thì thua. Tốt nhứt là chạy đúng tốc độ thôi. Nhatrang>Gia Lai sao chỉ 280Km? Vậy là đi theo QL 51 qua Buôn Hồ, xe sedan chạy vất vả lắm.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/7/04
410
0
16
@dccouq:dạ em lái cũng được gần 2 năm rồi bác ah.từ ĐN vào Qui Nhơn = đường 1 rồi leo lên Gia Lai theo đường An Khê,Nha Trang - Đà Lạt và Nha Trang - Gia lai em cũng đã đi,Gia Lai-Đà Nẵng theo đường Hồ Chí Minh cũng qua.bây giớ là SG-ĐN.em sẽ cẩn thận ah.
@phantan:dạ NT-GL chỉ 280 thôi bác ah,bác đi từ NT lên wa khỏi Ea kar,tới ngay chỗ thị trấn MDrak,ngã 3 ngay cái đèn đỏ quẹo phải đi vào Krongnang,tránh di wa Buôn Mê Thuột,đi đường đấy tiết kiệm được 50km,nhưng đường vào krongnang đoạn Phú Xuân và Xuân Phú hơi xấu,ko biết xe wa mấy cái ổ voi MA MÚT đấy có được ko nữa.

Hạng C
13/11/07
847
16.642
93
53
bác cứ nhớ là qua đồng nai thì 5 trạm, 24/24, luôn luôn chuẩn bị tinh thần cảnh giác cao độ với quân địch :D:D:D.
em cũng thích vi vu như bác crazy, nhiều khi mình còn trẻ, vượt trong vượt ngoài xíu cho có cảm giác, bác crazy nhỉ :D

Hạng B2
18/7/04
410
0
16
@xelam_xelu:dạ. em vi vu cũng nhiều rồi bác ah,vượt trong ngoài xíu thì cũng đã từng wa,em là bộ đội xuất ngũ mà,em thì định đi thế này,8h tối em bắt đầu đi ra khỏi thành phố,cứ chạy tành tành coi 1 đoạn rối fa cốt hỏi xe ngược chiều có XXX ko?tới Nha trang ăn sáng uông cafe rồi lên Gia Lai,tầm 12h là tới Gia Lai,ở lại nghỉ wa đêm ở Gia Lai rồi sáng đi về theo Đường Bác.cỡ 12h trưa là em về lại Đn.từ SG tới thanh` phố Phan Thiết thì em từ từ mà rong thôi,ko biêt wa khỏi thành Phố Phan thiết XXX làm việc căng như đoạn SG-DN ko nữa.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113
Phan Rang (Ninh Thuận) và Cam Ranh giờ XXX bắn rát bác ạ. Vì mới có mấy sấy mấy tháng nay.