Hạng B1
2/7/14
51
17
8
33
Bác ở đại lý nào? Inbox thông tin đầy đủ xe cho em. Giá này thì ok e cọc đc.
Giá tạm tính thôi. Có giá chính thức thì lấy giá chính thức. Đại lý có quyền đình giá đâu bạn

Hạng F
29/8/07
8.005
26.835
113
Ôi, sale Honda đây sao ? CX5 với Tucson cùng phân khúc với HRV luôn à ?
Honda Việt Nam hiện chưa công bố giá chính thức, giá tạm tính 730tr bản G và 780tr bản L, lúc công bố giá Honda cũng sẽ cân nhắc những xe cùng phân khúc như Ford Econ, CX5, Túcson, Kobe.... sẽ có giá phù hợp cho thị trường Việt Nam, hiện bên em vẫn đồng ý đặt hàng trước (10trieu/xe) nếu không thích có thể trả cọc, lượng hàng về đợt trước tết là không nhiều chỉ mấy chục xe thôi, các bác có nhu cầu thật sự thì ra đại lý đặt chỗ trước em đảm bảo không thích mua trả lại tiền cọc 100% không mất một đồng nào cả, còn các bác cứ bảo mua xe hãng khác thay thế thì đó là một bài toán khác nữa rồi ví dụ như các bác yêu người A mà không yêu người B thì làm sao mà lấy hihi em nói đùa, em tên Hiếu sale Honda, các bác có quan tâm gì cứ inbox hoặc gọi em, số em 0937397972 em trả lời trong sự hiểu biết, cám ơn các bác.
Đặt hàng sớm để sở hữu lô xe những chiếc đầu tiên

Hạng B2
23/9/17
237
124
43
Bản G mà giá 750tr thì e thấy cũng đáng cho con xe có thương hiệu + nhập (So với con Hyundai Kona vừa ra mắt). Các bác cứ đi xe nhập đi rồi không muốn đi con ráp ở VN nữa. E thề!

• Like
Reactions: Honda_saigon
Tập Lái
22/11/17
37
44
18
38
Nhìn xe đã thấy rõ là nhỏ, giá 890 thì nó thật nằm kho dài hạn, CX5, Tucson đáng chọn hơn.