Hạng B2
26/7/07
276
196
43
Bản 4x4 MT giá 745 nội thất như thế nào nhỉ? nếu vẫn ghế nỉ, chỉnh cơ thì chả hơn gì bản cũ.

Bên Nissan TSN và Nissan Miền Tây đã có hàng về trưng bày chưa, em muốn đến tham quan trực tiếp và lái thử :D

Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113
Bản 4x4 MT giá 745 nội thất như thế nào nhỉ? nếu vẫn ghế nỉ, chỉnh cơ thì chả hơn gì bản cũ.

Bên Nissan TSN và Nissan Miền Tây đã có hàng về trưng bày chưa, em muốn đến tham quan trực tiếp và lái thử :D

Chính xác là bản MT thì nội thất như base luôn. Có vẻ Nisan coi thường anh em thích lái MT nhỉ?

Chi Hội Trưởng P.O.C

Ngày mai làm lễ ra mắt . Sáng mai 9h qua Nissan Miền Tây anh em mình dự ăn nhạo :D

• Like
Reactions: NamHung
Hạng B2
26/7/07
276
196
43
Nissan Miền Tây xa quá, có bác nào đi bên Nissan TSN không? sáng mai em còn phải đi lấy bằng lái mới được cấp đổi.

Hạng B2
24/4/13
272
273
63
Nơi xa...
Dm...chọn con Colorado vì cái tubro charge và cái visai thông minh...dù ốp sần cùi hơn Ranger.
Giờ con Navara này ra có luôn 2 chức năng đó của Colorado (Chưa thèm nói đến ốp sần)...
Hic...

• Like
Reactions: LamAnhQuang
Hạng D
9/5/09
3.410
16.364
113
Vậy cậu Boring bán dẻ Colorado cho mềnh, dồi mua Na mập mới đê. Mềnh đi xem Na mập hem khoái lém, mà con Cồ Lồ Ra Đó chưa có xe lái thử nên chưa quyết

Hạng B2
24/4/13
272
273
63
Nơi xa...
Vậy cậu Boring bán dẻ Colorado cho mềnh, dồi mua Na mập mới đê. Mềnh đi xem Na mập hem khoái lém, mà con Cồ Lồ Ra Đó chưa có xe lái thử nên chưa quyết

Nói nghe...2 con chênh lệch gần 100 chai sau khi da dấy...
Na mập chỉ còn so kè với Ranger WT thôi. Colorado là muỗi!
Nhưng vẫn đang thiên về Colorado vì cái moment xoắn 500Nm/2000pr, tubro charger...chưa con nào qua kể cả Ranger 3.2. Dá lại dẽ hơn 100 chai (éo quang tâm mấy óp sừng!):)
Ti nhiêng, phãi cong nhựn óp sừng Na đĩnh quá...!
Hí hí...