Hạng D
18/3/08
1.563
1.541
113
toàn thấy mấy ông anti vin thường sử dụng ngôn ngữ thằng Vượng' rồi 'mày' và 'tao' và 'sủa' dùng từ ngữ nặng với những người khác ko vừa ý mình và cho là vin-no.

mấy ông anti thường không giữ đc bình tĩnh hay bản chất con người là vậy
Ừh để tui coi khi không bạn bị thằng vin-nô ở đâu nhảy vô sủa rồi cắn bừa coi bạn có giữ bình tĩnh được ko nhé.
Tui đang nói chuyện bình thường với ông kia thì thằng súc nô nó vô sủa. Trên mạng thì sủa láo vậy chứ ở ngoài chắc nó ăn bạt tai rồi!

Cái thể loại vô học mất dạy

• Like
Reactions: kyogod
Hạng B2
18/11/10
202
40
28
Ừh để tui coi khi không bạn bị thằng vin-nô ở đâu nhảy vô sủa rồi cắn bừa coi bạn có giữ bình tĩnh được ko nhé.
Tui đang nói chuyện bình thường với ông kia thì thằng súc nô nó vô sủa. Trên mạng thì sủa láo vậy chứ ở ngoài chắc nó ăn bạt tai rồi!

Cái thể loại vô học mất dạy
Sao admin không dùng bộ lọc để lọc bớt thành phần này nhỉ. Cách đây 10 năm anh em sinh hoạt cực kỳ vui vẻ và đầy tính chia sẻ. Giờ toàn anti Vin, auto chửi kiểu này thì đúng là rác.
mày xem tao chửi mày câu nào chưa mà sủa như cún vậy thienkhoi81?
dành sức đi kiếm tiền rồi mua xe trải nghiệm đi.

• Like
Reactions: thi_can
Hạng D
18/3/08
1.563
1.541
113
Sao admin không dùng bộ lọc để lọc bớt thành phần này nhỉ. Cách đây 10 năm anh em sinh hoạt cực kỳ vui vẻ và đầy tính chia sẻ. Giờ toàn anti Vin, auto chửi kiểu này thì đúng là rác.
mày xem tao chửi mày câu nào chưa mà sủa như cún vậy thienkhoi81?
dành sức đi kiếm tiền rồi mua xe trải nghiệm đi.
Con chó vin-nô này trung thành nhỉ. Ráng sủa kiếm kpi cuối tháng à thằng vin-nô súc sinh !?

diễn đàn otosaigon chứ đâu phải cái ổ chó bọn vin-nô chúng mày mà mày sủa những ngừoi phản biện mấy cái xe thập cẩm tàu vinfet, hàng nhập của bố tàu chúng mày !!??

thằng vin-nô mày tự check coi tao đi xe gì rồi hãy ráng sủa kiếm kpi, hy vọng thằng sub của mày thấy mày sủa nhiệt tình sẽ cho mày mua rẻ cái voucher 200tr giá 40tr nhé nhóc.

cút đi thằng giẻ rách vin-nô

• Like
Reactions: kyogod
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
dòng 11kw không phải nhà nào cũng có đường cắm. chua lét
Hổng biết nhà các anh đi dây từ trục chính vô đồng hồ mấy chấm chứ nhà em có 6 chấm hà, còn đường dây cái từ bình hạ thế cung cấp cho mấy trăm nhà xài hổng biết bi nhiêu chấm nhưng nhìn bằng mắt thường độ độ khoảng mười mấy chấm. Vậy buổi tối em cúp CB trong nhà hổng xài gì hết chỉ chừa đường sạc xe ở ngoài sân thì cái CB tổng tại bình hạ thế nhảy trước hay cả xóm sáng đèn trước đây nữa.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
31/3/12
338
1.934
94
Lắc đầu mấy cái cho não hoạt động rồi suy nghĩ xem xe vin nó mới chỉ là hình render hay ntn rồi nhé ku. Thấy ku cắn từ vinhome đến vf chắc bị tụi vin nó ị lên đầu nên cay cú. Mình bất tài đừng nghĩ ai cũng vậy. Ku còn non lắm nên đừng dạy người khác cách tiêu tiền và cách làm kinh doanh. Những người họ mua xe điện họ cũng không rảnh háng để cần những thằng ngồi đáy giếng như ku phân tích đâu.
Thể loại thờ Vinnô như mài thể hiện cái qq gì vậy? Vin rác thế nào thì tao và rất nhiều người khác đều biết chỉ có đám ngu học tụi mài thờ như thờ tổ tiên
Nói động tới Vin là động tới tổ tiên nhà mài hay sao mà nhảy lên như nước sôi đổ vô dái vậy thằng vin nô ấu trĩ?

• Like
Reactions: thienkhoi81
Hạng B2
Hổng biết nhà các anh đi dây từ trục chính vô đồng hồ mấy chấm chứ nhà em có 6 chấm hà, còn đường dây cái từ bình hạ thế cung cấp cho mấy trăm nhà xài hổng biết bi nhiêu chấm nhưng nhìn bằng mắt thường độ độ khoảng mười mấy chấm. Vậy buổi tối em cúp CB trong nhà hổng xài gì hết chỉ chừa đường sạc xe ở ngoài sân thì cái CB tổng tại bình hạ thế nhảy trước hay cả xóm sáng đèn trước đây nữa.
Mình thích mấy thảo luận kỹ thuật như vậy hơn là chửi nhau vì khác quan điểm ☺️

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Mình thích mấy thảo luận kỹ thuật như vậy hơn là chửi nhau vì khác quan điểm ☺️
Kệ họ đi bác. Ai thích chửi nhau thì để cho họ chửi chứ để ý chi, có lỡ nghe thấy thì cười hề hề thôi.
Thật ra vụ trạm sạc xe điện theo tiêu chuẩn "Xanh" đã được các nhà đầu tư tòa nhà cao tầng cho thuê văn phòng mon men áp dụng từ 2018 rồi. Hầm để xe hoặc bãi xe lộ thiên có trạm sạc sẽ được 5/100 điểm. Nhưng do chi phí đầu tư khá cao nên chưa có nhiều Chủ Đầu Tư chịu làm. Nếu họ làm thì được cộng điểm để cho các công ty nước ngoài cần thuê văn đánh giá cao hơn.
Quay về chủ đề, hiện tại cả thế giới đang có xu hướng "xanh" nên xe điện sẽ là xu hướng tất yếu. Nhưng thật ra nó sẽ làm ô nhiễm môi trường theo một cách khác so với xe sử dụng động cơ đốt trong. Cái gì cũng có lợi và hại.

Em ủng hộ xe điện và mong giá cả phù hợp hơn với thu nhập của đại đa số người dân VN. Bây giờ đi đâu cũng thấy tua bin Điện Gió, Điện Mặt Trời, các hệ thống này đầu tư tập trung phát trực tiếp lên lưới điện thì ít ảnh hưởng đến môi trường hơn Thủy Điện và Nhiệt Điện.

Mà với cơ sở hạ tầng của hệ thống điện ở VN chưa đáp ứng đủ nhu cầu nếu chuyển đổi qua 30% xe ô tô điện để phục vụ gia đình.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Hell Fire