3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Siena của em dạo này cứ chạy trên 50km/h là nó hơi bị đâm qua bên phải 1 tí,
Bữa trước, mang vô MK THD thợ bảo phải qua nhà máy bên ADV mới có máy.
Em tính mang ra ngoài gara gần nhà căn chỉnh cho nhanh.
Mấy bác cho em hỏi thông số để căn chỉnh cho đúng? ở khu Gò Vấp có gara nào có máy căn bánh xe không các bác?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/7/07
181
12
18
Mekong ADV em không thấy có máy canh chỉnh độ chụm. Bác ra chổ bác Dr.Joe ở Trần Bình Trọng đi, máy móc rất chuyên nghiệp.

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
em hoi MK ADV roi, o nha may san xuat ben canh xuong service co may can chinh, nhung phai hen truoc. vi binh thuong MK phai lap rap xe
Dr.Joh thi anh em OS khen du lam, em cung dinh qua ben ay, nhung nghe noi Chu Nhat Dr.Jor khong lam viec (em chi ranh CN con ngay thuong thi phai di cay)
Em dang dinh qua Cuu Long Auto o 18 Phan Van Tri hoi thu xem.

mat khac, Em k biet chinh xac thong so cua Siena nhu the nao de can chinh cho chinh xac. vi em nghe noi moi dong xe co thong so khac nhau.
(xin loi, k hieu sao e khong the go tieng Viet dc)

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
bocapvang nói:
Mekong ADV em không thấy có máy canh chỉnh độ chụm. Bác ra chổ bác Dr.Joe ở Trần Bình Trọng đi, máy móc rất chuyên nghiệp.
hôm qua về tranh thủ ghé Dr.Jor. Xe em rotuyn bị rơ rồi. bữa nào phải vô MK thay rồi đem ra Dr.Jor căn lại
Không biết cặp rotuyn hết bao nhiêu $$$ nữa.

Mấy bác bên Jor khen xe em ngon quá, chạy dọt. nhưng khuyên em nên mua chai xúc béc đổ vô bình xăng cho nó xúc béc cho sạch vì đã chạy 100k rồi. có bác nào thử chưa. cho em lời khuyên với

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
từ ngày có vợ 2 đến giờ cứ đi chơi suốt nên hết tiền

nhưng em thấy avatar của bác mới
chứ em thích cái tác phong lái xe của xxx

3ms nói:
bocapvang nói:
hôm qua về tranh thủ ghé Dr.Jor. Xe em rotuyn bị rơ rồi. bữa nào phải vô MK thay rồi đem ra Dr.Jor căn lại
Không biết cặp rotuyn hết bao nhiêu $$$ nữa.

Mấy bác bên Jor khen xe em ngon quá, chạy dọt. nhưng khuyên em nên mua chai xúc béc đổ vô bình xăng cho nó xúc béc cho sạch vì đã chạy 100k rồi. có bác nào thử chưa. cho em lời khuyên với
Chai EUROSOL đó xúc cả bình xăng,ống dẫn xăng,và làm sạch muội than trên đỉnh piston nữa bác!Ngoài ra còn lấy hơi nước trong xăng ra nữa!
Chỉ khi nào xe các bác chạy từ 70.000 km trở lên em mới khuyên dùng,vì khi đó các đường ống đã bắt đầu bị dơ và đóng cặn!
Bác nào dùng EUROSOL bên em rồi vào cho cảm nhận với bác 3ms cái nè!

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Dr. Joe nói:
Chai EUROSOL đó xúc cả bình xăng,ống dẫn xăng,và làm sạch muội than trên đỉnh piston nữa bác!Ngoài ra còn lấy hơi nước trong xăng ra nữa!
Chỉ khi nào xe các bác chạy từ 70.000 km trở lên em mới khuyên dùng,vì khi đó các đường ống đã bắt đầu bị dơ và đóng cặn!
Chai này bao nhiêu vậy Bác.Xe em chạy 100k rồi nên em cũng quan tâm nó đoá Bac

audible nói:
Dr. Joe nói:
Em đã pm bác rồi!Bác check inbox nha,thank bác!

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Dr. Joe nói:
audible nói:
Dr. Joe nói:
Em đã pm bác rồi!Bác check inbox nha,thank bác!
Em đã đọc tin.Cám ơn Bác.Em sẻ lên Bác