Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
Haaa! E đâu có đem chuyện ngoài đời vào đây đâu! A thịnhđực, e nói đã xoáy vào đúng cho bác chủ muốn nói rồi còn j! Đã muốn thống nhất thì chỉ có mâu thuẩn nên cần thống nhất còn j! Nói vậy mấy a hiểu đi! Đừng vì suy nghĩ bầy đàn mà ném đá a! E vẫn bỏ phiếu vote kingo,duonglao! Chương trình thiết thực mang tính cộng đồng!

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.586
3.088
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
hoanganhtriton nói:
Haaa! E đâu có đem chuyện ngoài đời vào đây đâu! A thịnhđực, e nói đã xoáy vào đúng cho bác chủ muốn nói rồi còn j! Đã muốn thống nhất thì chỉ có mâu thuẩn nên cần thống nhất còn j! Nói vậy mấy a hiểu đi! Đừng vì suy nghĩ bầy đàn mà ném đá a! E vẫn bỏ phiếu vote kingo,duonglao! Chương trình thiết thực mang tính cộng đồng!
Dạ cảm ơn bác, thế có ái nói không bỏ phiếu cho Kingo và Duonglao đâu bác? Bác suy nghĩ rộng ra tí. Bác Biker đâu có nói không bỏ phiếu, bác í nói làm Ctrình thì nên ngồi lại bàn và cùng làm để mỗi người 1 tay làm cho tốt thôi, chứ có ai nói Kingo hay Duonglao làm tầm bậy đâu mà bỏ phiếu bác....rộng ra tí bác

Hạng C
8/8/09
923
150
43
41
Vậy mấy a HT,PHT tự ngồi lại với nhau rồi đưa ra chương trình! Chứ sao đăng cái box này lên nhầm để làm j! Tự suy nhĩ rộng ra nha bác

Hạng B2
10/1/13
124
1
18
34
thấy ai cũng xúm vào jkabg#*&EQ lão hết là em hiểu lão như thế nào rồi, mấy bác nói làm gì cho mệt...

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
hoanganhtriton nói:
Vậy mấy a HT,PHT tự ngồi lại với nhau rồi đưa ra chương trình! Chứ sao đăng cái box này lên nhầm để làm j! Tự suy nhĩ rộng ra nha bác
Thật ra, bác nói cũng phần đúng ở khía cạnh HT và HP chưa ngồi lại với nhau để lên ctr và cùng nhau góp sức làm cho tốt hơn, vui vẻ hơn.
Còn, các bác chém bác tơi tả cũng chỉ vì câu nói " Chuẩn bị có nội chiến" mà câu nói này lại của người ít tham gia hội và cũng chưa biết nhiều về nội bộ. Thiệt là " cái miệng hại cái thân" ý quên " cái tay hại cái thân" mà.
Em confirm cho bác biết nhé : HT và các HP rất khắn khít, không hề có chuyện lục đục nhé, Bác Biker nhìn ra được vấn đề, nên post bài góp ý.
Em chốt lại : bác đừng có xuyên tạc nữa nhé.

Hạng B2
26/3/10
430
9
18
39
Madguy đâu rùi láy xe tải chở gạch và đá tới đây nào

Hạng D
18/12/07
3.456
579
113