Hạng B1
4/8/18
93
62
18
28
Đúng rồi bác, city gate 1 2 3 giờ giá cũng đến 25 29tr/m2. Lovera vista, phong phú, Bình Chánh
em cũng được báo giá tầm 25tr. trong này bảo là chung cư cao cấp mà 34tr nên em cũng quan tâm
Trong này nó ỷ kế aoen với lại e thấy sắp đóng hầm rồi, nên giá cao hơn mấy thằng đg làm móng, với vị trí ngon hơn moonlight nên giá chặt đẹp :D, mà đâu gần 1000 mấy căn nên e cg đg lăn tăn

Hạng B1
4/8/18
93
62
18
28
Đã có book số hay vẫn đặt cọc thiện chí nhỉ
Book số ấy, của sale cũ bên hoa lâm mình quen, mà ko biết có chém k mà báo mình lúc 3h chiều, 4h30 nhảy lên 20 mấy, lúc gần khuya mình ck cọc thì là 98 mịa r :D

Hạng B1
4/8/18
93
62
18
28
bác thấy giá 34 ok hok bác
Em thấy giờ chung cư giá ấy k, xét xung quanh 10km thì vị trí nó ngon gan nhất khu tây do kdv nâng đường hết ngập, với đường trước mặt ko đông như moonlight, với 34 hình như là bán hoàn thiện rồi chứ ko phải thô, ko biết VAT chưa. Với thiết kế khá ngon tới 6 thang/ tầng mà chia căn sida quá, lô sau nó bán trc mà căn đẹp toàn lô mặt tên lửa (chắc đợi chém giá đợt sau) :))

Hạng B1
27/5/19
52
17
16
30
Em thấy giờ chung cư giá ấy k, xét xung quanh 10km thì vị trí nó ngon gan nhất khu tây do kdv nâng đường hết ngập, với đường trước mặt ko đông như moonlight, với 34 hình như là bán hoàn thiện rồi chứ ko phải thô, ko biết VAT chưa. Với thiết kế khá ngon tới 6 thang/ tầng mà chia căn sida quá, lô sau nó bán trc mà căn đẹp toàn lô mặt tên lửa (chắc đợi chém giá đợt sau) :))
cảm ơn bác đã cho ý kiến :d mà em nghe nói chủ đầu tư này của kingdom 101. bác có biết gì về chủ đầu tư Hoa Lâm này không, uy tín không bác

Hạng B1
4/8/18
93
62
18
28
cảm ơn bác đã cho ý kiến :d mà em nghe nói chủ đầu tư này của kingdom 101. bác có biết gì về chủ đầu tư Hoa Lâm này không, uy tín không bác
Minh cg chỉ biết qua kingdom, do minh tính mua nửa ở nửa đầu tư ấy, làm việc cg khá bài bản, bên kingdom thì mình ko theo dõi nhiều nhưng bên đây ngày nào đi làm cg phải chạy ngang thấy thi công cg khá đông, khu này của hoa lâm nên dự là pháp lý ổn, sale bảo đợi cấp giấy phép mới mở bán kiêm hđmb luôn, mà bên kingdom chưa nhận nhà nên cg chưa kt đc việc xây dựng ra sao, layout thì ổn với h đg khan hàng nên chắc cháy nhanh, khu này ít cạnh tranh nữa, có mỗi mônlight cùng phan khúc