Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
21/4/11
7
0
0
lacasa.com.vn
Hiện tại vợ chồng mình đang lưỡng lự giữa căn hộ cao cấp lacasa với các dự án khác tại Q.07, anh chị em nào có ý kiến thì đóng góp giúp mình nhé!!

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Em nghe nói quận 7 sắp khởi công dự án Casablanca không biết có phải dự án bác vừa nói hay không?

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Căn hộ này vị trí đẹp nằm trên mặt tiền đường Đào Trí và Hoàng Quốc Việt (gần căn hộ Phú Mỹ của Vạn Phát Hưng)
Thiết kế cảnh quan, view nhìn rất đẹp, thiết kế sang trọng nhưng có 2 khuyết điểm lớn:
- Chủ đầu tư bàn giao căn hộ thô cho chủ nhà tự decor (khá bất hợp lý với giá đã 19tr/m2)
- Chủ đầu tư tính giá tiền thanh toán bằng tiền USD quy đổi ra tiền VND tại thời điểm thanh toán
Em biết rõ tại ngày xưa bán hụt mấy căn trong này giờ nghĩ lại còn thấy tiếc
P/s: hình như bác chủ thớt là người muốn PR cho lacasa thì phải (k phải thì thôi đừng buồn nha)

Hạng B2
16/12/09
481
4
18
lacasa nói:
Hiện tại vợ chồng mình đang lưỡng lự giữa căn hộ cao cấp lacasa với các dự án khác tại Q.07, anh chị em nào có ý kiến thì đóng góp giúp mình nhé!!

Bác nến nói ra điều bác đăng trăn trở như : môi trường sống, giá cả, dịch vụ, chất lượng.... thì mọi người mới tư vấn giúp bác được ah.

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
Em dự rằng bác chủ chính là nhân viên CDT, chắc muốn thăm dò ý kiến khách hàng

Chi Hội Phó OSFI
10/11/06
1.046
3
0
Bác nên mua Lacasa đi ạ, lí do duy nhất: Bác làm ở đó thì mua ở đó là hợp lí nhất, chẳng lẽ lại đi mua của chủ đầu tư khác :D Bác chả ca ngợi Lacasa ở đây rồi còn gì:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=3118026[/link]

Hạng C
6/1/11
920
10
18
Nói chung dự án nào nằm Huỳnh Tấn Phát phía bên kia bờ sông đều chán òm hết, hiện tại và tương lai đều ngập thê thảm.

Status
Không mở trả lời sau này.