Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
kykykus nói:
ôi thế tái định cư Phú my cũng chán hả bác dungtc??

thớt này bùn cười nhỉ, em k ngờ là các bác môi giới cũng vào giả vờ hỏi như em :D :)) em tưởng chỉ có mấy người k biết rì vào hỏi cho có kinh nghiệm thôi chứ :D

Ối chà, bác không biết ở đây 10 thớt thì 8 thớt do mấy ông môi giới tung hứng à. Rồi thì đủ trò bà cô mình bán, ngân hàng siết nợ, đi xuất cảnh.......Tỷ thứ chuyện đâu đâu cũng là để lùa gà...ah quên khách. Bác vào mục Trứng khoán thì cũng toàn cò với bịp Trứng khoán thôi.....
Mùa đói nói chung là chán lắm......chán chả buồn chửi nữa :mad:

Hạng C
15/8/11
688
2.014
93
lucsi nói:
kykykus nói:
ôi thế tái định cư Phú my cũng chán hả bác dungtc??

thớt này bùn cười nhỉ, em k ngờ là các bác môi giới cũng vào giả vờ hỏi như em :D :)) em tưởng chỉ có mấy người k biết rì vào hỏi cho có kinh nghiệm thôi chứ :D

Ối chà, bác không biết ở đây 10 thớt thì 8 thớt do mấy ông môi giới tung hứng à. Rồi thì đủ trò bà cô mình bán, ngân hàng siết nợ, đi xuất cảnh.......Tỷ thứ chuyện đâu đâu cũng là để lùa gà...ah quên khách. Bác vào mục Trứng khoán thì cũng toàn cò với bịp Trứng khoán thôi.....
HAY

A_S
Hạng B2
17/8/11
142
0
16
91
lucsi nói:

Vụ bà cô mượn nợ mới đầu em cũng thương lắm. Sau có một bác phát hiện ra là cò chuyên nghiệp làm chủ thớt lúng túng " em chỉ làm cò phường này, không biết giá nhà phường kia", em tỉnh hẳn.
Không phải em bài xích các bác cò đâu, có các bác thì biết thêm nhiều hàng họ, dự án, và nhiều người rất có trách nhiệm khi post bài. Nhưng diễn đàn chất lượng hơn hẳn là nhờ có rất nhiều các bác giàu kinh nghiệm và không ngại gõ chia sẻ với mọi người. Cảm ơn các bác lắm lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.