Hạng B2
28/2/17
218
201
43
Oing chủ bị khởi tố mà vẫn có Ng đâm đầu giữ chỗ thì nể thiệt. CĐT chưa có phương án gì hết liên quan bán hàng: phân phối qua sàn nào, bán sỉ/lẻ gì đó. Đúng là trong nhà chưa tỏ, ngoài ngõ đã tường, mà ko biết cái tường đó chính xác tới đâu nữa
Đúng rồi, vậy mà ông nội Mexi còn giới thiệu nữa chứ. Sale này không có tâm. Né xa ra.

Hạng D
26/9/09
1.910
6.245
113
Tui thấy nhiều sàn dữ tiền cọc, giữ chỗ của khách, sau này chơi lầy, vài tháng mới trả lại. Bác có gì đảm bảo để cam kết mạnh với khách hàng của bác ko?
theo em biết thì ko có sàn nào giữ cọc (mua) mà chìỉ có giữ chỗ (ko mua sẽ hoàn tiền), hoạc nếu có em cũng ko quan tâm

vấn đề là
em giao lưu trên đây từ rất lâu
và làm ăn thì cũng vài năm , khá nhiều anh chị biết rõ con người thế nào , làm việc giấy tờ , cam kết ra sao

quan trọng hơn , thớt này em tạo , em giữ chỗ cho KH
nên câu chuyện lừa / mất 50tr/ hay gì đó , nếu nói rất chung chung, ko rõ ràng tại thớt này, người ko hiểu sẽ nghĩ chính chủ thớt là em lừa đảo

thêm nữa , việc giữ chỗ dự án chưa có pháp lý là rất bình thường vơi sale lẫn KH
em đã và đang giữ chỗ cho KH mấy dự án đây : Vincity, Masteri Parkland, La premiere ,...

Hạng D
26/9/09
1.910
6.245
113
Đúng rồi, vậy mà ông nội Mexi còn giới thiệu nữa chứ. Sale này không có tâm. Né xa ra.
Có bác nào giữ chỗ dự án này chưa ah
giá dự kiến 20-25tr/m2
View attachment 1956694

có hay không em ko biết
nhưng hiện dự án này chưa xong pháp lý nhé mấy Anh
nhưng bên em vẫn đã và đang giữ chỗ qua sàn
View attachment 1957013

xem cho kỹ và nói chuyện đàng hoàng nhé

thời gian kêu gọi giữ chỗ là khi nào ???
báo đăng lùm xùm dự án là khi nào ???
và sau đó có giới thiệu giữ chỗ nữa ko ???
dự án chưa xong pháp lý nhưng tôi vẫn nói rõ , ko úp mở đúng ko ???
trên đây, nếu nếu anh/chị nào có zalo mình, vẫn thấy mình đăng thông tin "khởi tố chủ tịch Mường thanh...", để mọi người nắm về dự án nếu có quan tâm.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/4/18
4
3
3
32
Có mấy sàn giữ chỗ bảo đến ngày mở bán mà ko ưng căn nào hay không chấp nhận giá thì có thể lấy lại tiền, nhưng khi thông tin MT lừa dối các kiểu thì lên lấy tiền lại bảo là, khi nào mở bán mà ko ưng mới được lấy lại tiền, thế là đành chờ đến khi nào mở bán thì thôi, còn khi nào mở bán thì chả ai biết. Nói thế các bác hiểu rồi chứ :)

Hạng B2
18/1/17
445
327
63
xem cho kỹ và nói chuyện đàng hoàng nhé

thời gian kêu gọi giữ chỗ là khi nào ???
báo đăng lùm xùm dự án là khi nào ???
và sau đó có giới thiệu giữ chỗ nữa ko ???
dự án chưa xong pháp lý nhưng tôi vẫn nói rõ , ko úp mở đúng ko ???
trên đây, nếu nếu anh/chị nào có zalo mình, vẫn thấy mình đăng thông tin "khởi tố chủ tịch Mường thanh...", để mọi người nắm về dự án nếu có quan tâm.
1 like. không ai biết trước dc tương lai. Mình không lừa dối ai là dc rồi.

8/3/19
1.172
1.041
206
Có mấy sàn giữ chỗ bảo đến ngày mở bán mà ko ưng căn nào hay không chấp nhận giá thì có thể lấy lại tiền, nhưng khi thông tin MT lừa dối các kiểu thì lên lấy tiền lại bảo là, khi nào mở bán mà ko ưng mới được lấy lại tiền, thế là đành chờ đến khi nào mở bán thì thôi, còn khi nào mở bán thì chả ai biết. Nói thế các bác hiểu rồi chứ :)
Tôi giữ chổ 2 căn tổng cộng có 20 triệu. Vì sự cố, người ta tự động làm thủ tục đem đến tân nhà tôi trả lại tiền (tôi không hề yêu cầu). Làm ăn cực kỳ chuyên nghiệp và đàng hoàng, họ có bảo là khi nào bán sẽ ưu tiên cho anh 2 căn.

Làm ăn rứa mới làm ăn, nói năng như rứa mới là nói năng.

À, nói thêm cái này nữa: anh giữ chổ 1 lúc ở mấy sàn khác nhau cơ à.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
6/9/17
37
35
23
36
Long an
Tôi giữ chổ 2 căn tổng cộng có 20 triệu. Vì sự cố, người ta tự động làm thủ tục đem đến tân nhà tôi trả lại tiền (tôi không hề yêu cầu). Làm ăn cực kỳ chuyên nghiệp và đàng hoàng, họ có bảo là khi nào bán sẽ ưu tiên cho anh 2 căn.

Làm ăn rứa mới làm ăn, nói năng như rứa mới là nói năng.

À, nói thêm cái này nữa: anh giữ chổ 1 lúc ở mấy sàn khác nhau cơ à.
sàn nào thế anh

Tập Lái
2/5/18
48
15
8
33
Bác nào vẫn còn quan tâm bên Gò Té này thì đang có căn hộ bên đường 59 Lê Đức Thọ. Căn hộ mới hoàn thiện 30/8 bàn giao nhà giá khá ổn từ 1,5-1,6 tỷ/ căn 70-74m2 2PN 2WC. Giá khá tốt cho 1 dự án chuẩn bị giao nhà