Thảo Luật Chung Căn hộ Petro Landmark quận 2

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
9/7/11
25
0
0
Khu này vị trí đẹp, nhưng ở thì ồn ào và bụi kinh do giáp Đại lộ Đông Tây và tỉnh lộ 25B. Toàn xe container và xe tải nặng. Nhà em ở Catavil An Phú mà còn phải lua chùi suốt ngày, và nếu không đóng cửa thì ồn lắm.
Các bác thích mua thì nên mua tầng cao hẳn, ít ra tránh được tí ồn và bụi.

Hạng D
5/5/07
1.348
15.519
113
Em ké tí, em mua cũng của petro nhưng bên Mỹ Phú Q7
Bác nào có thông tin về tiến độ không? Em ở xa SG quá

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
mytienminh nói:
Khu này vị trí đẹp, nhưng ở thì ồn ào và bụi kinh do giáp Đại lộ Đông Tây và tỉnh lộ 25B. Toàn xe container và xe tải nặng. Nhà em ở Catavil An Phú mà còn phải lua chùi suốt ngày, và nếu không đóng cửa thì ồn lắm.
Các bác thích mua thì nên mua tầng cao hẳn, ít ra tránh được tí ồn và bụi.

Em nghĩ sau này xe container và xe tải sẽ đi đường vành đai trong khi đường này hoàn thành, lúc đó sẽ giảm thiểu tiếng ồn và bụi như bác nói

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
Em có căn loại B, lô C, hướng view tây nam 102m2, lầu cao, đã đóng tiền đợt 1, chuẩn bị đóng tiền đợt 2. Lúc đầu em tính sửa 2PN thành 3PN, nhưng giờ lại ko muốn sửa nữa. Bác nào có nhu cầu em nhượng lại, vì theo em biết loại căn này khách đã book hết.

Tập Lái
14/6/11
3
0
1
42
genuinevn.info
Em nghĩ cũng không bụi lắm đâu, vì em nghĩ cách đường còn 1 block E nữa, với lại nếu bác chọn block C thì càng xa. Em chỉ lăn tăn cái khoản cửa sổ thôi.
Bác nào muốn nhà diện tích lớn trong nội thành pm em, thích hợp làm biệt thự, khách sạn,....

O.S.P.D
27/1/04
648
987
93
Vietnam
Tóm lại giá của em Petro Landmark này cho tầng 10 trở lên hiện giờ giá tốt nhất (đã có VAT) là tầm bao nhiêu vậy các bác, tiến độ thanh toán, giao nhà ntn ? Em quan tâm, bác nào có mối thơm PM em nhé

Tập Lái
Cái này em công nhận là giá sốc. Nhưng tiền nào của đó.

Các bác có lướt thì đẩy cho lẹ. Chứ mua để ở mà chọn cái này em thấy hơi "phiêu".

Về chất lượng lâu dài coi bộ cái Imperia ( Blooming Park) hay hơn, vốn Prudential + thi công Byucksan (Hàn), yên tâm hơn hẳn.

Bên đấy bây giờ căn rẻ nhất các bác trả 3.8 tỉ - 135m2 - 3pn, lầu thấp thôi nghen :D

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
hiep luc nói:
Em ké tí, em mua cũng của petro nhưng bên Mỹ Phú Q7
Bác nào có thông tin về tiến độ không? Em ở xa SG quá

Mấy anh dầu khí tiền nhiều nên cũng ko ảnh hưởng lắm, Petroland Mỹ Phú Q7 đang đổ tới tấm thứ 7 hôm CN rồi 17/07 em có ghé qua! Rất vui nếu làm hàng xóm với bác 1 năm sau...

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
Em mới đi ngó nghiêng Petrolandmark sáng hôm thứ 7 (23/07), tình hình chưa có nhà mẫu, phần thô 04 block đã xong, vận thăng lên xuống nhộn nhịp, bảo vệ ko cho vô, báo cáo hết.

Status
Không mở trả lời sau này.