Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
Chào các Bác!
Nếu tính chuyện 3 năm nữa em dời ra đây (Q9) ở, sau khi kết nối hạ tầng tương đối hoàn chỉnh. Trung tâm mới Q2 Đại Quang Minh nhộn nhịp, các dự án lớn Q9 hoàn thành, tuyến Metro SG-ST hoạt động...

Em cần nền biệt thự khoảng 200m2, tầm giá khoảng 2,5 tỷ.

Các bác có thông tin tư vấn giúp em.

Tập Lái
6/7/11
39
50
18
Xin lỗi em không biết giá khu Gia Hoà bây giờ lắm , vì ngày xưa có mua miếng đất trong đó 7x17 thì phải (lúc mới hình thành). Nhưng chân thành khuyên bác xách xe chạy vô vòng coi thử.

Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
Xin lỗi em không biết giá khu Gia Hoà bây giờ lắm , vì ngày xưa có mua miếng đất trong đó 7x17 thì phải (lúc mới hình thành). Nhưng chân thành khuyên bác xách xe chạy vô vòng coi thử.

Em có ghé qua gần đây. Khu này giờ ở đông rồi, mật độ cây xanh nội khu khá tốt. Để em tìm hiểu giá cả qua bên môi giới vậy.

Hạng D
4/5/15
3.999
27.305
113
Em có ghé qua gần đây. Khu này giờ ở đông rồi, mật độ cây xanh nội khu khá tốt. Để em tìm hiểu giá cả qua bên môi giới vậy.
Em cũng đang quan tâm tới cho 3, 4 năm tới. Bác cho em hỏi mua đất nền ở đó xong mình có thể xây kiểu gì tùy mình àh? Hay là phải xây theo kiến trúc của chủ dự án đề ra?

• Like
Reactions: huydsg
Tập Lái
31/10/14
3
63
13
36
TP HCM
www.diaochimlam.net
Khu Gia Hòa em thấy cũng khá hợp lý, được cái cây xanh đẹp, mát, mà phải xây theo mẫu CĐT rồi, các khu dự án đều phải xây theo mẫu cả bác ạ, giá hiện tại chắc cũng phải 15 - 17 nhỉ. Tuy nhiên đi lại kết nối đường Đỗ Xuân Hợp hiện tại thì hơi căng, thấy đang làm mà chưa biết tương lai sao.

• Like
Reactions: huydsg
Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
Em cũng đang quan tâm tới cho 3, 4 năm tới. Bác cho em hỏi mua đất nền ở đó xong mình có thể xây kiểu gì tùy mình àh? Hay là phải xây theo kiến trúc của chủ dự án đề ra?

em chưa tìm hiểu vụ này, nhưng dựa là họ chỉ bắt buộc khoảng lùi trước sau và cao độ công trình thôi

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
778
1.873
93
Bác có mong muốn ở Q9 thì nên chọn Gia Hòa, giá giờ cũng hơi nhích lên chút so với năm ngoái nhưng tỷ lệ nhích vẫn chưa bằng các khu vực khác. Bác ghé qua thử và hỏi cò xem gia hiện bao nhiêu rồi, em nghĩ bác phải với lên chút xíu cho mảnh biệt thự 10x20. Hôm vừa rồi em nhớ các bác nào rao trên đây mảnh biệt thự 8x21 (lô J11 ngay góc) giá khoảng 17tr/m2 đấy bác.
Bác PM cho em địa chỉ mail em gửi bác bản đồ phân lô Gia hòa để bác dễ hình dung vị trí các lô.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.