Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
24/10/12
10
2
3
Chào các Bác!
Nếu tính chuyện 3 năm nữa em dời ra đây (Q9) ở, sau khi kết nối hạ tầng tương đối hoàn chỉnh. Trung tâm mới Q2 Đại Quang Minh nhộn nhịp, các dự án lớn Q9 hoàn thành, tuyến Metro SG-ST hoạt động...

Em cần nền biệt thự khoảng 200m2, tầm giá khoảng 2,5 tỷ.

Các bác có thông tin tư vấn giúp em.
Gia hòa cũng hay đó Bác

Hạng B2
12/9/15
179
1.000
93
gia hòa trong khu dân cư hiện hữu chứ mấy khu còn lại thì ko nên.

Tại khu dân cư Khang An - Phú Hữu (quận 9), nằm đầu cao tốc Long Thành - Dầu Giây có khoảng 350 biệt thự. Lác đác vài căn có người sinh sống còn đa phần bị bỏ hoang, nằm phơi nắng mưa. Nhiều căn xây bít cửa sổ, rồi cải tạo thành nơi nuôi chim yến (khoanh tròn đỏ).

http://vnexpress.net/photo/thoi-su/hang-tram-biet-thu-bo-hoang-gan-chuc-nam-o-sai-gon-3309686.html

Tập Lái
24/10/12
10
2
3
Chào các Bác!
Nếu tính chuyện 3 năm nữa em dời ra đây (Q9) ở, sau khi kết nối hạ tầng tương đối hoàn chỉnh. Trung tâm mới Q2 Đại Quang Minh nhộn nhịp, các dự án lớn Q9 hoàn thành, tuyến Metro SG-ST hoạt động...

Em cần nền biệt thự khoảng 200m2, tầm giá khoảng 2,5 tỷ.

Các bác có thông tin tư vấn giúp em.
Lên chi các Bác có nhu cầu

Hạng B2
19/5/14
348
280
63
Bình Thanh
Chào các bác,
Em cần sang lại hoặc cho thuê dài hạn căn B12 khu Mega Village, đường vành đai trong, quận 9. Nhà hướng tây nam, view ra công viên rất đẹp, nhà thô đã xây xong, đang chờ bên KĐ giao sổ hồng. Bác nào có nhu cầu hay biết ai có nhu cầu giới thiệu giúp em cái, e xin hậu tạ sau. Số phone of e: 0903199chinhaihai
Cảm ơn các bác trước ạ.

Hạng B2
20/10/13
114
690
103
gia hòa trong khu dân cư hiện hữu chứ mấy khu còn lại thì ko nên.

Tại khu dân cư Khang An - Phú Hữu (quận 9), nằm đầu cao tốc Long Thành - Dầu Giây có khoảng 350 biệt thự. Lác đác vài căn có người sinh sống còn đa phần bị bỏ hoang, nằm phơi nắng mưa. Nhiều căn xây bít cửa sổ, rồi cải tạo thành nơi nuôi chim yến (khoanh tròn đỏ).

http://vnexpress.net/photo/thoi-su/hang-tram-biet-thu-bo-hoang-gan-chuc-nam-o-sai-gon-3309686.html
Khu này mới là ngon, ngay cạnh đường lên cao tốc bên cạnh nhiều khu dân cư, giá (10-11tr/m2 đầu năm) rẻ hơn các khu khác,không bằng giá đất nhà quê ở tỉnh.

Hạng B2
12/9/15
179
1.000
93
Khu này mới là ngon, ngay cạnh đường lên cao tốc bên cạnh nhiều khu dân cư, giá (10-11tr/m2 đầu năm) rẻ hơn các khu khác,không bằng giá đất nhà quê ở tỉnh.
tỉnh nào bác, tỉnh hà nội hả bác?

Tập Lái
8/12/12
18
114
28
Cạnh Villa Park hiện tại đúng là hơi vắng đó bác , nhưng tầm 6 tháng sau sẻ đông đúc cho xem , bác có thời gian cứ chạy thử đường Vành Đài 2 có thêm dự án thương mại / căn hộ , xung quanh dự án mọc lên như nấm , đông đúc là sớm muộn thôi .
Nếu đất biệt thự bác chạy xuống 1 tý có khu đất Tân Cảng biệt thư đó bác giá tầm 13 - 15tr sát sông đẹp lắm .
Còn nếu bác muốn có nhà luôn khu Compound thì dự án Park Riverside cách Villa Park 60m cũng ok lắm đó bác
Hi bác,
Bác cho em xin số điện thoại bác với ạ! Thanks bác!

Hạng B1
18/1/11
63
13
8
Sau lưng villa park đấy Bác, sổ đỏ có đầy đủ, điện nước âm, cây cối to đùng rất mát , Diện tích nền 160 đến 420.

Có bảo vệ trông coi.

Bác lên google search khu dân cư Thời Báo Kinh Tế Quận 9.

Chúc tìm được nền nhà ưng ý. :)

• Like
Reactions: NewbieSG1
Status
Không mở trả lời sau này.