Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Cần thêm tiêu đề

Chẳng nhẽ trong cái Box Mer có cái Sub: S55 chẳng hạn. Chắc trống trơn quá may ra thì được 1,2 chủ đề

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Chẳng nhẽ trong cái Box Mer có cái Sub: S55 chẳng hạn. Chắc trống trơn quá may ra thì được 1,2 chủ đề
thì chỉ để các model thông dụng, còn lại thì cho vào "model khác" :)

Đường giao thông mà quá chằng chịt thì cảm giác lái cũng chán Bác nhỉ
đường vẫn rộng mà bác, chỉ thêm bảng chỉ đường cho dễ đi, có khi tránh được các xe đi ngược chiều hoặc vào đường cấm nữa...:D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: dawmgoodman

......đường vẫn rộng mà bác, chỉ thêm bảng chỉ đường cho dễ đi, có khi tránh được các xe đi ngược chiều hoặc vào đường cấm nữa...:D
.
E thì thích thế này: khi vào đến gần TP.HCM có 1 cái bãng thật to chỉ hướng vào Nội Thành, sau khi vào đến bên trong thì thích đi đâu tự đi tuy theo tình hình giao thông,đi vòng vòng có lạc thì biết thêm nhiều đường miễn đừng ra khỏi TP.HCM:D:D:D Chứ chưa vào địa phận TP.HCM mà tương nguyên cái bản đồ có các quận nội thành ở trỏng, Bác kịp thấy đừong chạy hông BÁC:D:D.
Nói theo cách khác người ta chỉ biết Q1 là trung tâm của TP.HCM, chứ ko ko Bác qua CHÚNG CỦA mà giới thiệc BÁC ở Q1 có ai biết đâu lại tưởng BÁC bị hâm nữa, nhưng BÁC mà nói BÁC ở TP.HCM là họ biết liền:D:D.
Tóm lại khi phân bổ thì nên theo 1 cái gì đó thật cơ bản và phổ thông vì tầm hiểu biết mỗi người khác nhau ,VD BÁC nói MER đa số ai cũng biết nhưng nói S55,S500 v.v.thì người biết người ko ,chẳng nhẽ các Bác S ko thích đọc chung bài với các Bác E và C sao.Để chung 1 nhãn hiệu xe là nói đến cái chung ,cái cơ bản đó BÁC.
Có thể kiến thức E hạn chế nên diễn đạt chưa hay lắm,nếu có phật ý ai cho E xin lỗi nhé
KÍNH CÁC BÁC:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it

Không lên so sánh đường với các cây topic được.
từ ngày em học vi tín,e đã biết Thư mục gốc,thư mục con,thư mục cháu,....
Phân ra thì nhìn nó đẹp và gọn hơn,nó ko bị loạn xạ.
ví dụ :
Mer
+dòng xe 2 cửa
+dòng xe 3 cửa
+dòng xe 4 cửa
+dòng xe 5 cửa
+Dòng xe E - class
+Dòng xe C - class
+Dòng xe CLK
+Dòng xe CLS
+Dòng xe .....
+Các model xe mới
+Tất cả các model
............................
nhìn vậy thấy gọn hơn,nếu cứ mỗi 1 model mới của mec nó ra,những xe độc hiệ mec xuất hiện trên Sài Gòn,Vũng Tàu,Hà Nội ....rồi CLK AMG giả,CLK AMG thứ thiệt .....
ta gôm vào 1 chủng loại khi đó người đọc sẽ đở bị hoa mắt.
tính ra là có 3 mục chứ nhiêu

O.S.P.D
16/8/04
2.804
128
63
61
"Trung Tâm Công Nghệ Hoá Màu"

Để chi tiết hơn ta lại phân ra :
-2 cửa Máy Dầu -4 phanh đĩa -Có điều hòa -có Airgbag hông -Có Navi - Kính màu-Ghế da Tự nhiên -Số tự động - Kính trần - Tăng áp -32 Valve -Bánh béo
Sau đó cứ thế tiếp theo :
-2 cửa-máy xăng -2 phanh trống -Không có Điều hòa -Không có túi khí hông -khong có Navi...........................
Rồi lại .
2 cửa -Máy Xăng không túi khí , mui trần -Có TV CD , dựa đầu tự chỉnh -Ghế sửoi điện có nhớ , Định vị theo xe , báo trộm đời mới ............................................

Cứ miệt mài làm như vậy , con cháu của ta trưởng thành rồi chúng về hưu lúc nào ta cũng chẳng biết ,bởi vì chúng ta vẫn chưa xong việc mà .Vui ve đó

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Trích đoạn: Der Fahrer

Để chi tiết hơn ta lại phân ra :
-2 cửa Máy Dầu -4 phanh đĩa -Có điều hòa -có Airgbag hông -Có Navi - Kính màu-Ghế da Tự nhiên -Số tự động - Kính trần - Tăng áp -32 Valve -Bánh béo
Sau đó cứ thế tiếp theo :
-2 cửa-máy xăng -2 phanh trống -Không có Điều hòa -Không có túi khí hông -khong có Navi...........................
Rồi lại .
2 cửa -Máy Xăng không túi khí , mui trần -Có TV CD , dựa đầu tự chỉnh -Ghế sửoi điện có nhớ , Định vị theo xe , báo trộm đời mới ............................................

Cứ miệt mài làm như vậy , con cháu của ta trưởng thành rồi chúng về hưu lúc nào ta cũng chẳng biết ,bởi vì chúng ta vẫn chưa xong việc mà .Vui ve đó

Cho tôi đóng góp ý kiến với nhé: tôi không đồng ý với bạn (xin lỗi bạn).

Cứ vào TOYOTA xem: 500 đề mục, 10154 bài, 25 trang. Điều gì sẽ xảy ra khi 1 người - đặc biệt là người chưa có kinh nghiệm - cần tìm một thông tin nào đó?

Vấn đề là chúng ta cùng nhau nghĩ xem làm sao cho ngôi nhà chung càng gọn gàng, ngăn nắp (điều này thì hẳn ai cũng đồng ý rồi).

Theo ý kiến cá nhân, tôi đề nghị 2 phương án:
1. Mỗi loại xe thông dụng thì ta tạo ra 1 tiêu đề (VD: toyota>Zace; toyota>camry...), còn những loại không thông dụng thì để riêng 1 tiêu đề (toyota>loại khác) để tránh trường hợp có những tiêu đề không có hay có quá ít người tham gia. Khi nào 1 loại xe không thông dụng nào đó có khá nhiều bài viết thì ta có thể tạo tiêu đề riêng cho loại xe đó.
2. Nếu việc tạo tiêu đề gặp trở ngại (cho việc quản trị 4rum), tôi đề nghị mỗi loại xe chỉ được tạo 1 bài thôi. Như vậy ai quan tâm loại xe nào cứ vào bài viết đó là xong.

Vài lời góp ý chân tình.

Cảm ơn các bạn.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

đồng ý với bác tanta. Nó sẽ là thế này:

Các hãng xe thông dụng:
Toy:
.altis
.vios
.inn
.camry
.các model khác
.các nội dung khác

Isuzu:

.Hilander
.Dmax
.Trooper
.các model khác
.các nội dung khác

...

Tuy nhiên theo cảm nhận của em thì thay đổi là một điều khó, ở bất cứ nơi đâu....[>:]
Bài cuối của em góp ý trong mục này đấy. Và cũng cảm ơn bác tanta đã nhiệt tình đóng góp :)

Quên, em tập làm Admin nhé, các bác cho qua nhé:

"Cảm ơn các bác đã đóng góp. Nhưng sau khi hội ý trong Ban Quản Trị thì đa số không chấp thuận thay đổi vì có thể không hiệu quả.

Mong các bác tiếp tục đóng góp ý kiến cho OS.

@puma.com: bác nên tôn trọng ý kiến đóng góp các bác khác.

Tôi xin đóng bài này ở đây"
:D:D

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

nói chung em thấy mấy bác càng bàn càng rắc rồi thêm, mà làm khó khăn cho việc tìm kiếm bài vở nên cứ như vậy là rất hợp lý, càng làm thấy càng phản khoa học :D:D:D

Hạng B2
26/1/05
317
7
18
Vung Tau
emoi.shows.it

Thêm 1 cây thư mục không có gì mà khó cả thưa pac.
Không có việc gì khó chỉ sợ mình không làm.
Không việc gì không làm được tại vì cảm nhận không biết làm.
-Không biết làm sẽ không bao giờ làm được
-Chưa biết cách làm thì bạn sẽ có cách để làm được
-Chưa làm bao giờ,bạn có thể làm được
Chác ADIM đang suy nghĩ.