Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/3/11
178
10
18
Sèi Goòng
Đầy nhóc dự ớn để ngâm cứu dưới 100 tỷ, làm cỡ 20 mẫu ở Củ Chi, Cần Giờ, Bình Chánh - thì 100 tỷ dư phê lòi kèn. Em mới xúi bậy có 20 tỷ - mà nhìu pác nói thôi gửi ngân hàng cho nó phẻ.

Ha ha ha... Bác Sonnguyen Nói Khéo Quá.... giống như đi chợ Hỏi:
Khách: Chị Ơi Thịt Heo bao nhiêu tiền/kg???
Người bán Thịt: 120,000 VNĐ/kg
Khách: vậy bán cho em: 1000 VNĐ
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Hạng D
15/11/07
2.539
11.205
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
bravia nói:
sonnguyen nói:
@bravia: bác lại chơi khó anh em rùi, vừa bơm 100 tỉ mua vàng thì nó xuống giá, còn có gần 90 tỉ à, có đc kg bác?
PajeroXXX nói:
@bra: ông toàn làm khó, share thông tin đi, sẽ có tiền, vấn đề là bao nhiêu tiền :D
@sonnguyen: cái này phải trao đổi cụ thể,chứ nói chung chung hơi khó, Ong bra cả đống dự án, mà đang đắp chiếu đấy
Bữa nào về ghé 138 tán dóc đê :D
Bác hội phó bữa nào off nhớ hú em 1 tiếng nhé .....

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
Em annam999 đâu ròi, zô đây list một mớ mẹ của bạn em cho các bác SG biết dân HN giầu thế lào đê ... nghe trăm tỉ trăm tỉ ở HN chỉ bằng bánh xe bò không hà ... được thì nàm môi giới lun cho pác sonnguyen và mẹ của bạn em, ròi nhờ mẹ bạn em rủ thêm vài bà mẹ nữa ... hây dà ... FI ngày càng bự à nhen, hí hí

Hạng B2
14/4/11
154
240
43
sonnguyen nói:
Ông già của Michael Jackson sau khi qua VN thấy tình hình BĐS rất tiềm năng, vì thế ổng nhờ em tìm dùm các dự án có giá trị đầu tư dưới 100 tỉ để ổng ngâm cứu đầu tư. Bác nào có thông tin thì giới thiệu em nghen.
Email của em: [email protected]
Amcham nói ông này không có tiền ,đi tới LongAn chơi thôi rùi về..

Tập Lái
20/8/10
28
2
3
52
sonnguyen nói:
Ông già của Michael Jackson sau khi qua VN thấy tình hình BĐS rất tiềm năng, vì thế ổng nhờ em tìm dùm các dự án có giá trị đầu tư dưới 100 tỉ để ổng ngâm cứu đầu tư. Bác nào có thông tin thì giới thiệu em nghen.
Email của em: [email protected]

Chào bác.
Có thể kết hợp thêm với ai không?
Khoảng 600 m2 - 150tỷ khu phố tài chính ngân hàng, quận 1, xây dựng 14 tầng (văn phòng, thương mại, căn hộ cho thuê...)

Tập Lái
1/11/11
20
0
0
Em cũng quan tâm, M&A em thấy sắp tới cũng màu mỡ lắm. Chưa đủ tuổi để PM nhưng mời tất cả bác nào có nhã ý về vấn đề này 1 buổi cafe nói chuyện. Em thích người thật việc thật hơn

Status
Không mở trả lời sau này.