Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/5/13
231
33
43
Rungxanh nói:
TT hết cung rùi hả các bác, dị là chắcc BDS sắp phất rùi...
Mấy căn hộ nho nhỏ hồi trước thở Oxy thì hầu như đã cạn hàng rồi bác, bây giờ chủ yếu còn lại mấy căn to đùng hoặc mấy miếng đất to to trên chục tỏi là đang kẹt thanh khoản nằm ngáp ngáp

Hạng C
28/1/11
726
31
28
Anh Rừng xem mấy căn khu Vạn Đô, Orient, Khánh Hội gần Riverside đi anh. Có đường Bến Vân Đồn và cầu Nguyễn Văn Cừ nên tuy xa hơn khu cầu Ông Lãnh xíu nhưng qua quận 5 gần hơn.

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
vuonggiabao nói:
Anh Rừng xem mấy căn khu Vạn Đô, Orient, Khánh Hội gần Riverside đi anh. Có đường Bến Vân Đồn và cầu Nguyễn Văn Cừ nên tuy xa hơn khu cầu Ông Lãnh xíu nhưng qua quận 5 gần hơn.
Thanks Bảo. Để cuối tuần a đi 1 vòng cho nó có cái định hình.
zValentino nói:
Rungxanh nói:
TT hết cung rùi hả các bác, dị là chắcc BDS sắp phất rùi...
Mấy căn hộ nho nhỏ hồi trước thở Oxy thì hầu như đã cạn hàng rồi bác, bây giờ chủ yếu còn lại mấy căn to đùng hoặc mấy miếng đất to to trên chục tỏi là đang kẹt thanh khoản nằm ngáp ngáp
Thấy đứa em của em nó có cái chung cư ở đâu Tân Phú than thở hàoi có bán đc đâu?

Hạng B2
21/5/13
231
33
43
@ bác RungXanh: nếu qua Q4 ngoài các căn hộ như bác Bảo nói thì bác nên ghé xem H1, H2 , H3 luôn đi ( trong 3 cái đó thì H1 xây xong đầu tiên nên hơi cũ, kế đến là H3, còn H2 là mới giao nhà trong năm 2010 hay 2011 gì đó nên còn khá mới)
@ căn hộ quận Tân Phú nếu đã giao nhà mà bán giá khá tốt thì sẽ bán được thôi, chỉ sợ em bác bán giá cao hoặc là mua nhầm ngay dự án chậm thi công như 584 Lilama, .... thì khổ

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
zValentino nói:
@ bác RungXanh: nếu qua Q4 ngoài các căn hộ như bác Bảo nói thì bác nên ghé xem H1, H2 , H3 luôn đi ( trong 3 cái đó thì H1 xây xong đầu tiên nên hơi cũ, kế đến là H3, còn H2  là mới giao nhà trong năm 2010 hay 2011 gì đó nên còn khá mới)@ căn hộ quận Tân Phú nếu đã giao nhà mà bán giá khá tốt thì sẽ bán được thôi, chỉ sợ em bác bán giá cao hoặc là mua nhầm ngay dự án chậm thi công như 584 Lilama, .... thì khổ
Thanks bác.
Đứa e nó mua ch gì ngay uBND Tân Phú đó. Quý 1 năm sau mới giao nhà. Đang hoàn thiện.

Tập Lái
31/7/13
18
0
0
Rungxanh nói:
Sau 1 thời gian theo đuổi, đu bám, bơm vá, vân vân và vân vân.... ở khu vực chợ chứng.:D
Nay có chút vốn tính mua 1 căn hộ hoặc thuê 1 căn hộ ở trung tâm Q1 hoặc lân cận như Q4 (căn hộ H2,H1, ... gì đó), hay các quận lân cận (em đã hỏi Sài Gòn Pearl nhưng hơi rát hơn kế họach :() để cho cu cháu ở đi học. Cu cháu của e nó học đại học Y Dược.
Bác nào có chút thông tin cho em hay với nha.
Cám ơn các bác.
em có khách gửi bán căn hộ bên quận 10 ( chung cư Ngô Gia Tự ). Đã có sổ . DT 68m2 ( bancon), 2 PN, 2WC, hướng cửa Tây Bắc, view Đông Nam,giá 2 tỷ (tl), có sổ rồi.

Hạng F
14/5/10
6.874
4
38
canhoquan7 nói:
Rungxanh nói:
Sau 1 thời gian theo đuổi, đu bám, bơm vá, vân vân và vân vân.... ở khu vực chợ chứng.:D
Nay có chút vốn tính mua 1 căn hộ hoặc thuê 1 căn hộ ở trung tâm Q1 hoặc lân cận như Q4 (căn hộ H2,H1, ... gì đó), hay các quận lân cận (em đã hỏi Sài Gòn Pearl nhưng hơi rát hơn kế họach :() để cho cu cháu ở đi học. Cu cháu của e nó học đại học Y Dược.
Bác nào có chút thông tin cho em hay với nha.
Cám ơn các bác.
em có khách gửi bán căn hộ bên quận 10 ( chung cư Ngô Gia Tự ). Đã có sổ . DT 68m2 ( bancon), 2 PN, 2WC, hướng cửa Tây Bắc, view Đông Nam,giá 2 tỷ (tl), có sổ rồi.
Cám ơn bác. Q10 với Q11 đang bị lọai khỏi mối quan tâm ah.

Tập Lái
22/10/13
39
1
6
34
H2 giá thuê 750 130m2 3pn nhé bác,Thế hệ mới Hồ Hảo Hớn ngay chỗ Đội giao thông Bến Thành đấy bác 750 full đồ 2 pn giá em nó cũng 750.còn nếu bác muốn múc luôn e H2 chắc để e hỏi lại chủ

p/s: e mới ra các bác nhẹ nhẹ cái cho có cái về quê ăn tết

ah,có căn Hoàng Anh Giai Việt 145m2 tặng full đồ,mới nguyên chưa ở,chủ muốn bán thẳng cẳng giá 20tr/m2,ngay trên đường Phạm Hùng qua Y dược 2 cái cua

Ndo
Tập Lái
10/9/12
12
1
0
Em thay q4 ma H1,2,3 cu roi bac chu oi, Orient thi tran thap khong dep, bac co the xem thu khu Copac Square (ngay Nguyen Tat Thanh-Ton dan) di lai rat tien, nha co san go, neu bac mua can 90m2 ma ngay goc view song thi rat dep, tuy nhien la cho de xe hoi thi chat choi lam nhe. Q4 con co Khanh Hoi 1,2,3, nhung ma KH3 la moi nhat va co san san go, can goc cung view sieu dep, di ra Q1,4,5,7 deu rat tien. Con lai phia ben kia song (duong Vo Van Kiet) thi e thay co khu Central garden tuy cu roi nhung rat on, sach se, cho dau xe rong rai, khu vuc an ninh, di lai cung thuan tien.

P.s: em khing phai sau dau nha, em chi la nguoi di thue nha da tung o qua 3 khu nay nen chia se chut y kien.

Sorry em khong go tieng Viet duoc vi dung Ipad.

• Like
Reactions: hienng
Status
Không mở trả lời sau này.